• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM mèo anh lông ngắn silver cái 1.5 tuổi

Meouchibi

Member
mèo aln cái màu silver bicolor, lông mượt bao đẹp, to con, khung xương lớn chắc khỏe, cao hơn cả con đực cùng tuổi
thích quấn chân chủ, gần gủi, ăn uống khỏe, biết vs đúng chỗ, biết trò chuyện lắng nghe đáp lời bạn
thích hợp nuôi kiễng k sợ có thai ngoài ý muốn và bỏ nhà đi bụi
lh: 01223035019
địa chỉ: trần xuân soạn, p tân hưng
, q7

Mình không biết lúc bạn mới mua bao nhiêu.... nhưng bé này.... tiêu chuẩn của scottist hay anh lông ngắn đều phải mặt tròn đều, lỗ tai hơi bé, thường mập đến có nọng luôn

Meouchibi

Member
M mu luc dau 7tr nh b. Tieu chuan k chi khug xuong mat tron m con voc dang, bo long, mau sac nua nhe. V be meo cai nen it nong, be rat cao nhin nen nhin om

Meouchibi

Member
Mình không biết lúc bạn mới mua bao nhiêu.... nhưng bé này.... tiêu chuẩn của scottist hay anh lông ngắn đều phải mặt tròn đều, lỗ tai hơi bé, thường mập đến có nọng luôn
Meo b dang noi thuoc giong duc nha. Meo cai aln thuong rat it nong tru 1 so be co khung xuong mat to tron thi tu be den lon face tron nen nhin nong. Meo cua m k phai scottish nha b. La bristish. Con tieu chuan meo k chi ve face ma con ve voc dang, bo long, mau sac.

Meouchibi

Member
Meo b dang noi thuoc giong duc nha. Meo cai aln thuong rat it nong tru 1 so be co khung xuong mat to tron thi tu be den lon face tron nen nhin nong. Meo cua m k phai scottish nha b. La bristish. Con tieu chuan meo k chi ve face ma con ve voc dang, bo long, mau sac.
M di lam suot khong co cho be an day du nen nhin om nhom voi be con cao hon con duc nua thanh ra nhu vay. K map k nong noi dau b

M di lam suot khong co cho be an day du nen nhin om nhom voi be con cao hon con duc nua thanh ra nhu vay. K map k nong noi dau b
Mình có 1 quán cà phê mèo, mèo nhà mình nuôi thả, rất sung sướng, thiến 90% đàn rồi, chỉ còn 3 cái 1 đực chưa thiến, nhưng tuần rồi con đực silver duy nhất của mình bệnh mất, nên mình thiếu 1 mèo đực thật chuẩn, đang tìm mua, nhưng vấn đề là anh trai của con silver đó đang giận mình, vì mình đem em nó đi mà không đem về (thú y giúp chôn cất luôn rồi) mấy hôm nay nó không đếm xỉa đến mình, ngày nào cũng ngồi nhìn ra đường ngóng con kia, tội lắm. Muốn mua 1 đứa giống y về xem nó có đỡ hơn không... nhưng mình cũng cần tích tiền mua 1 con đực thật tốt làm giống nữa...
Nên cũng muốn mua của bạn lắm.... nhưng.... haizzz... xin lỗi nha