• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vũng Tàu Mèo Lông Xù BaBy________________________

Các bạn thấy các pé dễ thương thì cho mình xin 1 like đễ các pé sớm tìm đc chủ iu thương .
Cảm ơn các bạn nhìu .
iu mèo , thương mèo , và mê vẻ đẹp của chúng nên mình quyết định mua vài pé về nuôi .
hiiii . màu vàng thấy đẹp , màu trắng thì sang trọng , xám xanh thì bụi bụi , hồng phấn lại mỹ mìu . màu nào mình cũng thix .pé nào mình cũng iu .
vì thế cứ vài ba tháng là rước 1 pé . đến nay mình có 9 đứa con luôn . 1 con số tạm cho là may mắn .
2 ông chồng 7 bà vợ . 1 cuộc sống hoà thuận của đại gia đình .
từ nhỏ các pé đều ăn ROYA CANNIN và tim phòng đầy đủ nên sức khoẻ rất tốt .
1 năm mình cho các pé sinh 2 lứa .
hôm nay các baby đã ăn đc hạt và pate nên mình lại tìm nhà mới cho các pé .
pa của các pé :

mẹ của các baby:

còn rất nhìu hình của các pé lứa trước đã về nhà mới và đang lớn lên của các ba mẹ em nó gửi cho mình .
và cũng rất nhìu hình các pé hiện tại đang nô đùa , quậy phá . nhưng do thời gian công việc nên ko thể nào đăng hết đc .
các bạn có thể qua nhà xem và mua các pé cho thoãi mái và nhìu sự lựa chọn .
hiện đang có 15 pé lông xù . mặt trò và gãy . đực cái đầy đủ . và 4 pà bầu gần sắp sinh .
0937346090 .
nhớ cho các pé xin 1 like nhé cả nhà . sẽ up hình típ khi có tg rãnh . nội cho ăn và cho bú ko là hết tg luôn . còn đi làm nữa . hehehe

trắng cái có 2 pé trong 1 bầy 5 pé . trắng như bông bưởi . nhưng mới 14 ngày tuổi ah . hiii .
chưa bán đc đâu . nhưng rất cảm ơn bạn đã quan tâm đến mấy pé iu .