• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mình cần bán 1 chú chó nghiệp vụ...

happyheaven231

hiện tại mình đag cần bán 1 chú chó nghiệp vụ..vì nó là chó kái đã đc huấn luyện qa nên mình chưa cho phối giống,rất nghe lời và thông minh..chó màu đen vàng..do mình bận đi làm nên k có thời gian chăm sóc..chó đc 1 năm tuổi..nặng 25kg..khỏe mạnh..tiêm đầy đủ..ăn uống đơn giản..mọi người có thể đến xem chó tại nha..chó mình nuôi tại nhà nên mình bảo hành nếu như về nuôi chó mà chết hay ốm đau thì mình trả lại tiền..mình muốn bán với giá là 13tr..ai nhiệt tình thì mình sẽ giảm...SDT:0984193838 GẶP Dương...Địa chỉ nhà:lĩnh nam,hoàng mai,hà nội..

wowowo

YTC Developer
con chó nào mà ở với em trên 3 4 tháng là e ko nỡ bán hay cho nó đi đâu :( . Lên đây mới biết nhiều người bận việc , ... mà phải xa cún của mình sông chúng 1 2 năm rồi :( Bùn . Up phụ bác

nguyenviethieu

con chó nào mà ở với em trên 3 4 tháng là e ko nỡ bán hay cho nó đi đâu :( . Lên đây mới biết nhiều người bận việc , ... mà phải xa cún của mình sông chúng 1 2 năm rồi :( Bùn . Up phụ bác
ban giong minh day