• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mình muốn mua 1 chú cho husky , mong các bạn tư vấn HCM , BD

hahyhuy

hi
chào các bạn , mình muốn mua 1 chú cho husky khoảng 1 tháng tuổi , mong các bạn tư vấn cho mình lựa chon husky như thế nào cho phù hợp , và cho mình xin địa chỉ cửa hàng nào hoặc cá nhân nào đó đáng tinh cậy để mình có thể yên tâm rước em về .
mình và bạn gái rất thích nuôi chó , nhà đã có 1 em rồi , này mình mua con chó này cho cả 2 cùng chăm sóc và làm 1 món quà bất ngờ dành tặng bạn gái mình , kỉ niệm 3 năm quen nhau .
mong các bạn giúp đỡ mình nha .

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
1 tháng hơi non, nên để ít nhất 6 tuần hãy bắt
cửa hàng thì mình k thấy chỗ nào đáng dc gọi là tin tưởng cả
bạn chị khó vào box mua bán chó, xem có cún của thành viên nào đẻ thì qua mua
chúc bạn may măn

hahyhuy

tks ban nha . hix bjo tim o dau day , co ai khac biet giup minh khong

small_dragon said:
1 tháng hơi non, nên để ít nhất 6 tuần hãy bắt
cửa hàng thì mình k thấy chỗ nào đáng dc gọi là tin tưởng cả
bạn chị khó vào box mua bán chó, xem có cún của thành viên nào đẻ thì qua mua
chúc bạn may măn

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Bên anh có 1 bé husky màu xám đực 5 tháng chó sinh tại sai gòn.em cần thì pm anh.thân

monglinh528

hahyhuy said:
hi
chào các bạn , mình muốn mua 1 chú cho husky khoảng 1 tháng tuổi , mong các bạn tư vấn cho mình lựa chon husky như thế nào cho phù hợp , và cho mình xin địa chỉ cửa hàng nào hoặc cá nhân nào đó đáng tinh cậy để mình có thể yên tâm rước em về .
mình và bạn gái rất thích nuôi chó , nhà đã có 1 em rồi , này mình mua con chó này cho cả 2 cùng chăm sóc và làm 1 món quà bất ngờ dành tặng bạn gái mình , kỉ niệm 3 năm quen nhau .
mong các bạn giúp đỡ mình nha .
Chó dưới 3 tháng rất khó nuôi dễ bệnh lắm
Nhà mình đang muốn bán 1 em Husky ( ba mình là bác sỹ thú y nên bạn cứ yên tâm về sức khỏe của bé ) 5 tháng tuổi , giống đực, màu tráng đen , mắt xám ,
đã tiêm ngửa( có sổ khám sức khoe) gia 1tầm 7tr . MÌnh ở Tp hcm
SĐT: 0903.6263.77 Gmail mình sẽ giữi hình cho bạn :li93nh@gamil.com