• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình muốn XIN (MUA) nuôi 1 bé mèo ALD, Nga hoặc Tuxedo (thuần hoặc lai) với vía 500k đổ xuống

TruongLouis

Như tiêu đề trên, mình muốn xin (mua) nuôi 1 bé mèo ALD, Nga hoặc Tuxedo (thuần hoặc lai) với vía có hạn (500k đổ xuống). Nhà mình ở Cầu giấy HN - Giờ học xong rồi có time chăm sóc cho bé. Mình từng nuôi mèo rồi nên mình muốn tìm 1 bé về chăm sóc. Và mình ko phải bọn buôn mèo. Sđt : 0987.46.9392 (mình sn 92) FB mình:https://www.facebook.com/truong.louis?ref=tn_tnmn

Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm !!!

bedautay870

T.Viên Năng Động
minh co 1 be mèo nga đang bị nấm, do bé mèo mẹ mới sinh 5 nhóc, cùng với con vk 2 của a Bo nhà mình sinh thêm 5 nhóc nữa nên giờ mình ko chăm sóc đc cho em ý . em ý giới tính đực, lông xù tung toé, trắng tinh lun, giờ đã đc 1kg rồi nhé. vía m lấy 500k để lấy tiền bồi bổ cho 10 bé mèo em của nó. đt 01658 180890

Jokermaycry

bedautay870 said:
minh co 1 be mèo nga đang bị nấm, do bé mèo mẹ mới sinh 5 nhóc, cùng với con vk 2 của a Bo nhà mình sinh thêm 5 nhóc nữa nên giờ mình ko chăm sóc đc cho em ý . em ý giới tính đực, lông xù tung toé, trắng tinh lun, giờ đã đc 1kg rồi nhé. vía m lấy 500k để lấy tiền bồi bổ cho 10 bé mèo em của nó. đt 01658 180890
Có ship toàn quốc không bạn ơi :D mình lấy 1 bé