• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Mật Pet Family : Chuyên Alaska,husky,samoyed,collie,poodle,golden,beagle... và các loại c

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
OFF CHÓ - TẶNG CHÓ
Sau khi tặng bé schauzer cho một bạn không có điều kiện mua và nhận được phản hồi tích cực từ khách hàng, 1 tháng nữa Mât Pet Family sẽ tổ chức 1 đợt off chó tặng chó tại Sài Gòn. Lần tặng chó thứ 2 này hứa hẹn sẽ có nhiều bé cún được tặng hơn và quy mô lớn hơn
Thời gian, địa điểm, hình thức sẽ được thông báo trên page chính thức của Mật Pet Family ... Các bạn hãy like page và theo dõi page để cập thông tin có cơ hội sở hữu cún cưng free nhé
Page chính thức đây nhé
http://www.facebook.com/pages/Mật-Pet-family/158687830945976?ref=hl

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
OFF CHÓ - TẶNG CHÓ
Sau khi tặng bé schauzer cho một bạn không có điều kiện mua và nhận được phản hồi tích cực từ khách hàng, 1 tháng nữa Mât Pet Family sẽ tổ chức 1 đợt off chó tặng chó tại Sài Gòn. Lần tặng chó thứ 2 này hứa hẹn sẽ có nhiều bé cún được tặng hơn và quy mô lớn hơn
Thời gian, địa điểm, hình thức sẽ được thông báo trên page chính thức của Mật Pet Family ... Các bạn hãy like page và theo dõi page để cập thông tin có cơ hội sở hữu cún cưng free nhé
Page chính thức đây nhé
http://www.facebook.com/pages/Mật-Pet-family/158687830945976?ref=hl

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
đêm nào.........................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
chào buổi sáng....................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ới...............................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào.............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ới.............................................................................

babydog99

Yêu cún
bạn ib mình bé alaska nâu đỏ (đen trắng) tầm 3th. Giá hợp lý nhé

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào bé yêu.......................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi..........................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé...............................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi.......................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
buổi đêm hôm nào...........................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
chào buổi sáng...................................................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi...............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
Cunbaby99 said:
cho mjh xin ja' alaska caj' va phoc soc cai' nha pn
bạn ở hn hay tphcm nhỉ