• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Minh_Hải Version 2 đã xuất hiện & tiếp tục vi phạm quy định diễn đàn =))

Status
Không mở trả lời sau này.

chokiengdep

Active Member
Chúng ta không tranh cãi nhé.
Các bạn có kinh nghiệm nuôi cún, chọn cún, thì lập 1 topic, viết những kinh nghiệm đó vào. Mình sẽ ghim lên để nhiều thành viên khác đọc và cùng học hỏi kinh nghiệm.
Muốn thành viên mới không bị mua phải cún xấu, giá đắt => thì việc các bạn chia sẻ kinh nghiệm đáng quý hơn nhiều là vào đây tranh cãi.
Còn việc tranh cãi ở đây không giả quyết được vấn đề gì cả. Giá là do người bán đưa ra, mặc cả là quyền của người mua, nên tôi không thử xử lý chuyện này.
Nhưng trong topic này, các bạn nói khích bác, miệt thịt, xỏ xiên hay chê bai nhau => tôi sẽ xử lý, vì như vậy là vi phạm hội quy diễn đàn và ảnh hưởng hoà khí của các thành viên khác.
Việc này chấm dứt tại đây nhé
Nhắc nhở các thành viên trong topic này lần cuối về việc dùng từ ngữ TÔN TRỌNG NHAU
mod thấy đó-ko chỉ topic này mà cả topic #nữa-người # chỉ cần có comen phật ý nó là nó coi thường người ta,bảo người ta là ko có tiền thì đừng đú đòi nuôi chó đẹp rồi...sỉ nhục người #luôn-mod thử nói 1 câu công bằng xem-tôi có ý gì xấu đâu thế mà nó nói tôi như thế:nào là ko có tiền để mở trại chó,rồi cố mãi cũng chỉ mua đc 1 con phốc sóc lởm,.v.v...-kiểu gì thằng khốn này nó cũng vặn,tất tật moị người đều rác rưởi nếu họ nói ý của họ,coi thường tất cả mọi người-chẳng lẽ mọi người ko được quyền nói lên suy nghĩ của mình hay sao-xin mod lục lại những bài đăng của tên này và có xử lý nghiêm khắc vì có những miệt thị,coi thường ,khinh thường,sỉ nhục mọi người của nó ko thì tôi nghĩ mọi người sẽ nghĩ các mod trên đây thân quen,bao che cho tên nick ketoithuong này!

Last edited:

ketoithuong

Active Member
cần ae diễn đàn có câu nói công bằng về cách mà thằng Ketoithuong này coi thường,thường xuyên xúc phạm sỉ nhục người #-đây là những bài đăng của nó:đâyhttp://www.yeuthucung.com/threads/topic-mau-ve-nhung-thanh-vien-ghen-an-tuc-o.128571/----đây nữa
Thoải mái, hết cách nên đi cầu cứu thành viên khác à =)), các thành viên buôn bán đều muốn yên thân buôn bán, chẳng ai rảnh rỗi như chú em mày đâu, cứ cố lên nhé thằng ranh con =))))

ketoithuong

Active Member
mod thấy đó-ko chỉ topic này mà cả topic #nữa-người # chỉ cần có comen phật ý nó là nó coi thường người ta,bảo người ta là ko có tiền thì đừng đú đòi nuôi chó đẹp rồi...sỉ nhục người #luôn-mod thử nói 1 câu công bằng xem-tôi có ý gì xấu đâu thế mà nó nói tôi như thế:nào là ko có tiền để mở trại chó,rồi cố mãi cũng chỉ mua đc 1 con phốc sóc lởm.v.v...-kiểu gì thằng khốn này nó cũng vặn,tất tật moị người đều rác rưởi nếu họ nói ý của họ,coi thường tất cả mọi người-chẳng lẽ mọi người ko được quyền nói lên suy nghĩ của mình hay sao-xin mod lục lại những bài đăng của tên này và có xử lý nghiêm khắc vì có những miệt thị,coi thường ,khinh thường,sỉ nhục mọi người của nó ko thì tôi nghĩ mọi người sẽ nghĩ các mod trên đây thân quen,bao che cho tên nick ketoithuong này!
Topic này do anh mày tạo, Topic bán chó cũng do anh mày tạo, theo anh nhớ anh đâu có vào Topic của ai, chỉ có thứ thích phá mới vào mà to mồm, tức thì làm gì anh nào, chú mày tức chỉ có lợi cho anh thôi.

Bất kì ai vào đây mà không đủ lý lẽ như chú em mày chỉ mang thêm nhục thôi em à.

Bao nhiêu thành viên trong diễn đàn cho dù có bênh chú em mày cũng chẳng ảnh hưởng đến lợi nhuận của anh, thậm chí còn đem thêm lợi ích, bằng chứng là đã bán thêm được 2 bé đấy thôi =))))

Last edited:

chokiengdep

Active Member
ta
Topic này do anh mày tạo, Topic bán chó cũng do anh mày tạo, theo anh nhớ anh đâu có vào Topic của ai, chỉ có thứ thích phá mới vào mà to mồm, tức thì làm gì anh nào, chú mày tức chỉ có lợi cho anh thôi.

Bất kì ai vào đây mà không đủ lý lẽ như chú em mày chỉ mang thêm nhục thôi em à.

Bao nhiêu thành viên trong diễn đàn cho dù có bênh chú em mày cũng chẳng ảnh hưởng đến lợi nhuận của anh, thậm chí còn đem thêm lợi ích, bằng chứng là đã bán thêm được 2 bé đấy thôi =))))
thì mày cũng ko có cách để tao bị bane nick đâu------cứ từ từ chậm thôi ko tăng huyết ap đó chú em-anh sẽ dậy cho chú biết-tôn trọng mọi người là cần thiết!...

chokiengdep

Active Member
Người đuối lý là bạn, giá bạn cũng không nắm rõ mà dám lớn gan lên đây tranh cãi. Rất nhiều người mua chó mũi hồng, thậm chí cả Shop mà bạn cò lúc nãy cũng đã từng bán chó mũi lấm tấm hồng nữa kìa. Size chó, chân chó mà bạn còn không biết xem thì bạn thật sự là "Ếch ngồi đáy giếng", tệ quá =))

Kinh nghiệm của bạn hạn hẹp nên mới mua phải 1 con chó mang tiếng nhập Thái nhưng không đẹp, đã ngu còn tỏ ra hiểu biết =)) Tôi sẵn sàng làm xấu mặt bạn hay bất kì ai trên diễn đàn này để bảo vệ quyền lợi của tôi.

Còn gia sản của bố mẹ bạn để lại đủ để nuôi sống bạn là hiểu bạn thuộc loại công tử vô dụng rồi, vô công rồi nghề ăn bám gia đình mà so sánh với người tự lập thì thật hài hước, loại này thì không đủ tư cách nói chuyện với tôi =)), kể ra làm gì để người khác đánh giá bản chất của mình vậy bạn. Đọc những dòng bạn vừa ghi làm tôi cười đau cả bụng, giải thích được vì sao kiến thức của bạn thuộc loại thiểu năng như vậy, "gia sản mà bố mẹ tôi có hiện tại quá đủ để tôi sống sung sướng nốt phần đời còn lại", hehe, ranh con hôi sữa, cai sữa đi rồi nói chuyện với anh.

"Chú em" về bám váy mẹ đi nhé, đừng bon chen làm người lớn làm gì =))
bố mẹ tôi có gia sản lớn để lại cho tôi nhưng tôi ko dựa vào điều đó-hàng ngày tôi kinh doanh quán ăn,nuôi chó phối giống-còn bn sẵn sàng xúc phạm người khác cũng đủ thấy nhân tính của bn rồi!-bn ăn nói giống như kiểu bn đang là đại gia,bố mẹ bn là thủ tướng vậy

Last edited:

chokiengdep

Active Member
các bn đọc kỹ ngôn từ thằng này nó trả lời các thành viên xem-người ta nói đúng thì nó lờ đi và ngay sau đó nhẹ thì coi thường,làm người # bẽ mặt,nặng thì sỉ nhục người#-ăn nói luồn lọc lắt léo,lý luận củ chuối,chụp mũ,vu tội nào là phá hoại diễn đàn,nào là dìm hàng ép giá.v...v...

Status
Không mở trả lời sau này.