• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mon's shop : Cat tree và trụ cào móng cho mèo giá siêu rẻ <3

Status
Không mở trả lời sau này.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
uh`m... với cả 1 mẫu (ví dụ như mẫu 6) thì đặt xong bao lâu bạn làm xong, và bạn có giao tận nơi không? ^^" với cả vd mẫu 6 thì kích cỡ thế nào (chiều cao bao nhiu, rộng bao nhiu..) vậy bạn?

SweetJuly

YTC Developer
michu_meomeo99 said:
sao em ko thấy sdt và địa chỉ vậy, làm sao liên lạc đây???
Hi sr em. tại c sửa bài liên tục nên bị xóa mất phần đó. em gọi 0932010369 c sẽ giải đáp nhé. nhắn tin cũng ok em

SweetJuly

YTC Developer
ivys said:
uh`m... với cả 1 mẫu (ví dụ như mẫu 6) thì đặt xong bao lâu bạn làm xong, và bạn có giao tận nơi không? ^^" với cả vd mẫu 6 thì kích cỡ thế nào (chiều cao bao nhiu, rộng bao nhiu..) vậy bạn?
Mẫu đầu tiên mình làm thì có sẵn bạn nhé.

Mẫu 6 thì mình sẽ giao cho bạn trong vòng từ 2 đến 3 ngày nhé. Bạn ở quận 3,5,1,10 thì mình free ship. các quận khác bạn cho mình thu tiền ship tùy xa gần. Chiều cao 80cm-1m tùy bạn yêu cầu. giá vẫn thế nhé.hi. Mỗi tầng rộng 35x40cm hoặc 40x45cm bạn nhé ;) Cảm ơn bạn đã quan tâm. Có gì bạn gọi cho mình hen. Vì mỗi tầng nếu làm quá cao thì sẽ không được vững. tuy nhiên nếu bạn yêu cầu cao hơn,mình vẫn sẽ cố định tốt,giá vẫn thế. Bạn yên tâm,mình làm với suy nghĩ các bé sẽ được thoải mái ở bất kì tầng nào ^^

SweetJuly

YTC Developer
huy vu said:
Mình cũng hỏi giống bạn ivys,mẫu 2 kích thước ra sao vậy ban?chừng nào xong?bạn có ship tận nhà ko bạn?
Mẫu 2 thì cao 1m1-1m3 theo bạn yêu cầu. Mỗi tầng 40x45cm. Giá vẫn không thay đổi nhé ^^. Mẫu này phức tạp hơn 1 tí. bạn cho mình 3-5 ngày. Có thể mình giao sớm nhất cho bạn. Mình sẽ ship tận nhà và free cho q5,q1,q3,q10. Các quận còn lại mình sẽ tính giá tùy xa gần. Rất mong bạn ủng hộ, cảm ơn bạn nhiều

SweetJuly

YTC Developer
RennaDucca said:
mình nghĩ tốt nhất chủ top cho xin chiều cao cân nặng vì hồi xưa cũng mua 1 cái giống 6 của chỗ kia cũng ờ ngoài HN, lúc đầu mình tưởng cái cat tree nó to lắm ai ngờ lúc đem về nhà nó không hoành tá tràng như mình mong đợi nên hơi bị thất văn vọng
Hi cảm ơn ý kiến của bạn. Tất cả cat tree của mình tối thiểu là 80-90 cm. Gỗ tốt nên nặng và chắc chắn.Mình cũng kiểm tra kĩ càng sau khi mỗi sản phẩm xong. Mình làm theo tiêu chí là đủ cao cho các bé iu của các bạn đứng và với đồ chơi ở mỗi tầng, đủ độ rộng cho các bé trưởng thành ngủ thoải mái. Mình chọn nguyên liệu đều trên tiêu chí thoải mái. Và giá cũng rất ổn. Rất mong mọi người ủng hộ.

SweetJuly

YTC Developer
huy vu said:
vậy bạn cho mình hỏi mẫu số 1 nha.nãy mình nhìn lộn.hehee.đc thì mình đạt lun,có free ship Qgovap ko bạn?
Có phải số đt của a có số đuôi 809 k ạ? Nếu không phải thì a đặt mẫu số 1 bằng vải màu gì ạ? Vải nỉ hay vải lông? Có gì sáng mai a nhắn tin qua cho e nhé. Cảm ơn a đã quan tâm ;)

SweetJuly

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Đẹp lắm, chúc e đắt khách nhé, hnao c sẽ ủng hộ e!
Mốt e có mẫu đăng lên e cho kích thước lên lun nha, để mn nhắm đc nè!
Hi, dạ. Em cảm ơn chị nhiều

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
A` cho mình hỏi giống trong hình cây cat trụ cào móng thực tế (màu hồng) mà bạn đã làm, thì đây là bạn dùng vải nỉ hay vải lông??

giống mẫu trên hình này thì là bọc vải nỉ phải ko bạn?

2 mẫu này chắc làm đc phải ko bạn, cũng hơi giống mẫu số 6 bạn đăng hình đúng không, cho mình xin kích thước & giá tiền tham khảo nhé, nó đơn giản hơn là mẫu số 6. à mà mình đặt màu nào cũng đc hả bạn?

trùi uiii mình mua cây trụ cào móng cho bé mèo nhà mình rùi mà nhìn hình vẫn mún mua thêm cho mí ẻm.. :le_luoi: :ngoi_xom:

SweetJuly said:
Mẫu đầu tiên mình làm thì có sẵn bạn nhé.

Mẫu 6 thì mình sẽ giao cho bạn trong vòng từ 2 đến 3 ngày nhé. Bạn ở quận 3,5,1,10 thì mình free ship. các quận khác bạn cho mình thu tiền ship tùy xa gần. Chiều cao 80cm-1m tùy bạn yêu cầu. giá vẫn thế nhé.hi. Mỗi tầng rộng 35x40cm hoặc 40x45cm bạn nhé ;) Cảm ơn bạn đã quan tâm. Có gì bạn gọi cho mình hen. Vì mỗi tầng nếu làm quá cao thì sẽ không được vững. tuy nhiên nếu bạn yêu cầu cao hơn,mình vẫn sẽ cố định tốt,giá vẫn thế. Bạn yên tâm,mình làm với suy nghĩ các bé sẽ được thoải mái ở bất kì tầng nào ^^

SweetJuly

YTC Developer
ivys said:
A` cho mình hỏi giống trong hình cây cat trụ cào móng thực tế (màu hồng) mà bạn đã làm, thì đây là bạn dùng vải nỉ hay vải lông??

giống mẫu trên hình này thì là bọc vải nỉ phải ko bạn?

2 mẫu này chắc làm đc phải ko bạn, cũng hơi giống mẫu số 6 bạn đăng hình đúng không, cho mình xin kích thước & giá tiền tham khảo nhé, nó đơn giản hơn là mẫu số 6. à mà mình đặt màu nào cũng đc hả bạn?

trùi uiii mình mua cây trụ cào móng cho bé mèo nhà mình rùi mà nhìn hình vẫn mún mua thêm cho mí ẻm.. :le_luoi: :ngoi_xom:
Hi cảm ơn bạn. 3 mẫu bạn vừa đưa đều là vải lông bạn nhé. Là vải lông ngắn đó.Vải nỉ rất mỏng :( Mẫu đầu tiên mình làm cũng là vải lông,là loại vải lông tốt. Có một số loại vải lông thường nữa. Vải lông tốt thì quá đắt mà bây giờ nguồn hàng khó kiếm quá. Vải lông thường thi lông sẽ hơi dài hơn 1 chút,nhưng lên nhà vẫn đẹp đó.hii.(giá chẳng thua gì vải lông tốt :( ) À tất nhiên là mình sẽ tìm ra loại đẹp nhất để dùng cho bạn ^^
Mẫu thứ nhất bạn đưa thì mình tính chiều cao sẽ cao hơn các loại nhà bình thường, khoảng 1m4-1m5 bạn nhé. Rộng thì bạn yên tâm,mỗi tầng đảm bảo bé trưởng thành vẫn nằm đc thoải mái. 40x45cm hoặc 45x50cm. Tùy loại vải bạn chọn giá sẽ dao động từ 650-700k ;)
2 mẫu sau giống nhau chỉ khác cửa cho bé đi vào thôi, thì chiều cao tầm 1m. Rộng cũng tương tự. Vì mẫu bạn chọn vải bọc nhiều hơn là nhà cây chỉ có mặt phẳng nên giá hơi lên 1 chút, nhưng bạn yên tâm,mình chắc chắn là giá mình đưa ra luôn thấp ^^ . Cũng tùy loại vải bạn chọn, mẫu này từ 450k-500k bạn nhé ;)
Màu vải là do bạn quyết định :)
Bạn có thể suy nghĩ thêm rồi thương lượng hén ;)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
bạn ơi cho mình hỏi mẫu 1 của bạn (màu đỏ có bậc thang trèo trong topic đó) số đo là cao khoảng bao nhiêu vậy?

cây muh` giá tiền là 700k đó. Cho mình hỏi mẫu 1 chiều ngang (của cả trụ cào móng luôn) là khoảng bao nhiêu ? mình hỏi để biết xem vừa vào khoảng nào trong nhà ý ^^

với cả mình đặt cây này thì bạn làm trong bao lâu vậy, lúc ship hàng là cây trụ cào móng đang đc tháo ra thành từng phần rùi mình mới ráp vào lại đúng không bạn? cây trụ cào móng có dễ tháo ra lắp vào để tiện việc di chuyển khi chuyển nhà không bạn heng?

SweetJuly said:
Hi cảm ơn bạn. 3 mẫu bạn vừa đưa đều là vải lông bạn nhé. Là vải lông ngắn đó.Vải nỉ rất mỏng :( Mẫu đầu tiên mình làm cũng là vải lông,là loại vải lông tốt. Có một số loại vải lông thường nữa. Vải lông tốt thì quá đắt mà bây giờ nguồn hàng khó kiếm quá. Vải lông thường thi lông sẽ hơi dài hơn 1 chút,nhưng lên nhà vẫn đẹp đó.hii.(giá chẳng thua gì vải lông tốt :( ) À tất nhiên là mình sẽ tìm ra loại đẹp nhất để dùng cho bạn ^^
Mẫu thứ nhất bạn đưa thì mình tính chiều cao sẽ cao hơn các loại nhà bình thường, khoảng 1m4-1m5 bạn nhé. Rộng thì bạn yên tâm,mỗi tầng đảm bảo bé trưởng thành vẫn nằm đc thoải mái. 40x45cm hoặc 45x50cm. Tùy loại vải bạn chọn giá sẽ dao động từ 650-700k ;)
2 mẫu sau giống nhau chỉ khác cửa cho bé đi vào thôi, thì chiều cao tầm 1m. Rộng cũng tương tự. Vì mẫu bạn chọn vải bọc nhiều hơn là nhà cây chỉ có mặt phẳng nên giá hơi lên 1 chút, nhưng bạn yên tâm,mình chắc chắn là giá mình đưa ra luôn thấp ^^ . Cũng tùy loại vải bạn chọn, mẫu này từ 450k-500k bạn nhé ;)
Màu vải là do bạn quyết định :)
Bạn có thể suy nghĩ thêm rồi thương lượng hén ;)

SweetJuly

YTC Developer
ivys said:
bạn ơi cho mình hỏi mẫu 1 của bạn (màu đỏ có bậc thang trèo trong topic đó) số đo là cao khoảng bao nhiêu vậy?

cây muh` giá tiền là 700k đó. Cho mình hỏi mẫu 1 chiều ngang (của cả trụ cào móng luôn) là khoảng bao nhiêu ? mình hỏi để biết xem vừa vào khoảng nào trong nhà ý ^^

với cả mình đặt cây này thì bạn làm trong bao lâu vậy, lúc ship hàng là cây trụ cào móng đang đc tháo ra thành từng phần rùi mình mới ráp vào lại đúng không bạn? cây trụ cào móng có dễ tháo ra lắp vào để tiện việc di chuyển khi chuyển nhà không bạn heng?
Ngang là 70cm bạn nhé. = 2 viên gạch cỡ bự đó ^^.Rộng 4ocm. Hôm qua cũng có anh vừa đặt mẫu này nhưng màu khác :) . Chiều cao là 1m2. Vì mẫu này cần độ chắc chắn cao nên thường mình sẽ cố định luôn. Tầng cao nên mình muốn giữ cố định cho chắc chắn. Còn loại lắp ráp vẫn ok, bạn muốn cố định thì mình sẽ cố định, còn lắp ráp thì mình sẽ thiết kế theo kiểu lắp ráp. Tất nhiên loại lắp ráp cũng ok lắm, bạn đừng lo là đụng vô cái nó lắc nhé. hi. Nếu hôm nay bạn ok mẫu này thì đặt cọc cho mình 200k-300k tùy bạn rồi thứ 2 hoặc thứ 3 mình giao hàng nhé ;) Hôm nay đã là chủ nhật rồi hi.

Status
Không mở trả lời sau này.