• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

muốn bán em nhật xu 2 tuổi gia rẻ

mynhap

Member
muốn bán em nhật 2 tuổi , giới tính cái , rất ngoan , ko ốm đau gì . giá tham khảo có fix 1tr5 ai mua lh ; 0984432021
vẫn chưa tìm ra pos ảnh nhé , mong a,e thông cảm

Putin_cute

T.Viên Năng Động
mua bán trên web ngta mà nói "hay" thế bạn, ko bik web bị lỗi hay bạn "chưa đọc kỹ hướng dẫn trc khi dùng" thoy!

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Chủ top ko nên nói về 4rum thế nhé, bạn đang đăng bán trên cái nơi "chán bỏ xừ" này đó thui!

mynhap

Member
cũng chỉ vì đăng nên đây , mới biết được lỗ hổng của wed . là từ khi chỉnh sửa wed lại là mất tiêu cái pos ảnh

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
mynhap said:
cũng chỉ vì đăng nên đây , mới biết được lỗ hổng của wed . là từ khi chỉnh sửa wed lại là mất tiêu cái pos ảnh
Ko thể mất đc b nhé, trừ khi ấn del à!
B có thể đăng lại ảnh mà, đăng vô cm cho đỡ mất công sửa lại bài nghen..
Chúc bạn vui vẻ

thanlongvt

mynhap said:
wed này chán bỏ xừ . hix
mình ko hiểu sao bạn lại có thể nói được câu ney , chán thì đừng vào đây lộn xộn nữa , trang web ney2 mình thấy qui củ và dễ sử dụng nhất rồi

sallee

600k bác bán thì em đón về chơi vs con Bông nhà em cho đỡ buồn :03: 2 tuổi là lớn lắmmm rồi khó nuôi dạy, quen chủ cũ nên ít người nhận nuôi lắm bác ạh :ngoi_xom: