• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Muốn mua mèo ald ở HCM

Ken1210

Member
Tình hình là em ở miền tây, muốn mua mèo ald ở HCM hay Cần Thơ càng tốt. Em là học sinh, nên muốn mua mèo ald giá rẽ khoảng 3tr5 trở lại, màu trắng càng tốt :) sẵn có bạn nào biết trang web nào bán đồ sử dụng dành cho mèo mà uy tính ở HCM chỉ e nhé

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster

ntphuoc1983

YTC Developer

Yêu Pet <3

ⓛ ⓞ ⓥ ⓔ

Miu_moon

Member
ntphuoc1983 said:
minh co pe 2thang cai mau den 4 chan mang tat trag neu ban thich lh 0909695392
Đừng nên mua bán với a này.. anh ý bị dở người ý.. tìm mua cho đã, được mấy ngày rồi bán tháo bán vội (nghe nói bị nấm)..bị ngta chửi cho ko ra ji.. Đúng là 83 mà cứ như trẻ lên 3 ý :)))))

Miu_moon

Member
ntphuoc1983 said:
dit me con di cho miu_mon an noi cho can than nhe may, tao nhin may nhieu roi day, du con di me may
Anh lớn mà nói chuyện md quá đi àh :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: >.< ... Thấy sao nói vậy àh, cảnh báo cho ngta chứ.. bạn chủ topic ở xa xôi, lỡ mua mèo bệnh có phải tội ko?
Giờ a trả lời nghe coi, thấy a cất công tìm mua mèo dữ lắm mà.. Cứ nghĩ a có tình yêu thương mèo lớn lắm mới bỏ công bỏ sức lùng sục mua như vậy.. Mua xong a đăng lên khoe thành tích, được mấy ngày a đăng bán? Nghe đâu con mèo màu xám a mua 3tr9, bán 7tr.. :3
Khó hiểu quá đi àh.. :03: :03:

Naxưbi Cat's House

T.Viên Năng Động
ntphuoc1983 said:
dit me con di cho miu_mon an noi cho can than nhe may, tao nhin may nhieu roi day, du con di me may
có vẻ như lời ăn tiếng nói thể hiện đc con người của anh đấy . Nhưng anh thuộc về phần con hơn là người .
Mình nghĩ vấn đề này nhờ Mod vào giải quyết .
DIễn đàn ko thể nào chấp nhận đc 1 thành phần như vậy .