• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Mua Bán Mèo

3conmeo

YTC Developer
Lâu lắm rồi Hôm nay vô dạo Yêuthucưng xem Mèo. Giựt mình muốn xỉu.... nào là Mèo kiểng Nga «lần đầu tiên» có mặt tại VN, nào là Exôtic «thuần chủng 100%».... Đọc xong Sợ quá, không biết Mèo nhà mình là Mèo gì nữa..... Túm lại Tội nghiệp bọn Mèo, Tội nghiệp người Bán Mèo, Tội nghiệp người Mua Mèo

Last edited:

One_more_night

Active Member
haha bác này nói xoáy người ta ghê thế.Tui thấy giờ nhiều topic đăng bán mèo ba tư mặt tịt,thuần chủng mà nhìn chán vô cùng.
Thế bác có lứa mèo nào bán không :v

Xử Nữ

Active Member
Con mèo ald lai ta mua trên chợ tốt thấy rao 300k, mua xong chụp hình lại đăng ytc bán 2tr2 ...vài tuần sau ..lại biến em nó thảnh aln giá hơn 3tr. Mèo Nga tổng thống putin có là gì chém gió còn đỡ hơn lừa đảo mà bác

3conmeo

YTC Developer
Hehe...bức xúc đêm khuya viết vài dòng chữ Vui thôi... Kg phải Lừa đảo hay Chém gió gì đâu...Chắc tại mới Tham gia Yêu mèo nên Các bạn kg biết nhiều về mèo, mà người nào nuôi mèo cũng thấy Mèo nhà mình Đẹp nhất.
Thật Xin lỗi nếu có động chạm, phiền não đến Ai nha... Chỉ mong Người Mua và Người Bán trên Yeuthucung này hãy tìm hiểu kỹ trước khi Mua hoặc Bán để Mọi nhà, Mọi người đều Vui.
Cám ơn dòng Chia xẻ của Các bạn đã quan tâm, và Thành thật Xin lỗi đã Đăng bài kg đúng Quy định...xin lỗi Admin, xin lỗi mọi người...

Xử Nữ

Active Member
Hehe...bức xúc đêm khuya viết vài dòng chữ Vui thôi... Kg phải Lừa đảo hay Chém gió gì đâu...Chắc tại mới Tham gia Yêu mèo nên Các bạn kg biết nhiều về mèo, mà người nào nuôi mèo cũng thấy Mèo nhà mình Đẹp nhất.
Thật Xin lỗi nếu có động chạm, phiền não đến Ai nha... Chỉ mong Người Mua và Người Bán trên Yeuthucung này hãy tìm hiểu kỹ trước khi Mua hoặc Bán để Mọi nhà, Mọi người đều Vui.
Cám ơn dòng Chia xẻ của Các bạn đã quan tâm, và Thành thật Xin lỗi đã Đăng bài kg đúng Quy định...xin lỗi Admin, xin lỗi mọi người...
Đang chia sẽ nhữg gì mình thấy, ko phải nói bạn chém gió hay lừa đảo gì đâu. Hiểu sai ý chăng ???

Xử Nữ

Active Member
Mình tìm mua mèo mà toàn bị lừa đảo này nọ nên cũng viết vài dòng. Chém gió thì con mèo vẩn thuộc mèo tây hoặc lai xíu. Còn lừa đảo thì đem con mèo ta bán giá anh lông ngắn.

tientien

YTC Developer
Con mèo ald lai ta mua trên chợ tốt thấy rao 300k, mua xong chụp hình lại đăng ytc bán 2tr2 ...vài tuần sau ..lại biến em nó thảnh aln giá hơn 3tr. Mèo Nga tổng thống putin có là gì chém gió còn đỡ hơn lừa đảo mà bác
Vâng và con mèo đó chính xác là Nga lai ta và em ấy là mèo mình bán :)) qua hôm sau thì nó thành giá 1tr8, bị mình nói thì bảo là mua đứt bán đoạn rồi chứ có lừa đảo ai đâu, sau khi bán ko đc thì tụt dần xuống 1tr3 1tr2, chỉ biết lắc đầu ngán ngẩm thầm nghĩ trong lòng xem ăn kiểu đó no đc tới bao giờ, có điên mới mua

One_more_night

Active Member
Đâu có hình không cho ae xem thử.
sao mèo Nga lai ta mà người ta nhìn không biết nhỉ ?
Mèo nga có tiêu chuẩn rõ ràng mà

vickhun

Member
Hahha cuối cùng cũng có người lên tiếng ... mình thấy lâu rồi mà chắc chỉ là họ giựt tít nên ko tiện nói ^^

3conmeo

YTC Developer
haha bác này nói xoáy người ta ghê thế.Tui thấy giờ nhiều topic đăng bán mèo ba tư mặt tịt,thuần chủng mà nhìn chán vô cùng.
Thế bác có lứa mèo nào bán không :v
Có đó Bạn ơi, Mèo ba tư tịt lít Cưng lắm, mới 3tuần tuổi thôi ah nên chưa Đăng bai

Last edited:

One_more_night

Active Member
Có đó Bạn ơi, Mèo ba tư tịt lít Cưng lắm, mới 3tuần tuổi thôi ah nên chưa Đăng bai

Mặt hơi tròn nhỉ ???
Đợi lớn hơn chút nữa xem sao

hoanglan07z

YTC Developer
bây giờ nhiều người nói mèo 34 mà thực chất toàn là mèo ALD chứ có phải 34 đâu. Nào là 34 thuần chủng mà lông lá còn tệ hơn cả mí con ALD có tí máu nga nhà minh. >.< Đôi khi nhìn qua nhìn lại cũng ko biết nói sao với giống mèo nữa. thậm chí nhiều người ko phân biệt được turkist van (ko biết viết đúng ko?) với ALD nữa. Mèo lai ta lại đi bảo là ALN. Nhìn đến chóng mặt. rồi mèo lai nga thì lại bị bảo là lai ta. riết giờ loanh quanh diễn đàn mà mình chóng cả mặt.