• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Mua becgie với giá 1tr2 hoặc đổi bù tiền chó kiển của e đag có

TấnTài

Member
Vì quá đam mê dòng chó becgie nên e cố gắg bấm bụng cầm đt và đăg tin bán hai chú cún kiển nhà e , một e là nhật lai bắc kinh cái 13 thág 8kg. Một e poodle lai Nhật 70 ngày tuổi 4kg . E sẵg sàng làm tất cả để hi vog có đc một em becgie để thỏa đam mê từ lâu nay. Mog a e ai thươg giúp giùm e . Hoặc bán e với giá 1tr2 bù thêm cún của e e cũg chịu nữa a. Sdt em 01239626188 . Zalo e cũg dùg bằng số đó ạ. E ở quận tân phú . Mog a e thươg hại và giúp đở ạ . Nhà e dư điều kiện nui nhưg mẹ e ko cho e tiền mặt nhiều vì sợ e hư nên e đành đườg cùg cầm đt để gom tiền mua ạ

pullauca

ngồi đó mà mơ đi e, k biết mọi người nghĩ sao chứ riêng a thì theo những gì e viết thì a không thích lắm, có chó cũng chẵng cho e, e vì sở thích, đam mê 1 giống chó khác mà vứt đi sĩ diện cầu mong mọi người thương hại, lại còn bán đi 2 con cún ở nhà đang nuôi, người yêu chó là người k lựa giống chó mà yêu, mà là yêu loài chó, e hiểu chưa ?

bergie 1 con cũg 4-6tr tuỳ giống, 1tr2 mà đổi chắc ko có ai ngu người mà cho, chưa kể việc lên đây xin xỏ 1 con, bán chó mình đang nuôi, 1 người bạn bên cạnh đã lâu mà vứt đi, thì thử hỏi lấy tư cách j mà đòi nuôi 1 chó khác??? Còn nói đợi khi phối biếu, nói càng làm cho người đọc khinh rẻ thôi

TấnTài

Member
lên fb thấy bạn đâu có nghèo khổ tới mức đó nhỉ, làm vậy nhục lắm bạn ơi!
Mình đăng mua rỏ ràng , chứ mình chả xin ok ??. giúp đc thì giúp ko đc thì thoi, mình đã im lặng ko mún cmt vì những hạng ng rẻ tiền soi mói ng khác như bạn mình nói ra ko đáng, hễ ai đăng bài xin bán rẻ hay gi cũng nhãy vô táp như ..... hiihiii ko tin xem bài viết bạn đi thì bik , trong khi đó có bik hoàn cảnh ng ta thế nào ko ???, đời này nhìu cái phải học lắm, đừng vì tính soi mói nhiều chuyện mà mất đi hình ảnh đẹp bạn nhé ^^

Mình đăng mua rỏ ràng , chứ mình chả xin ok ??. giúp đc thì giúp ko đc thì thoi, mình đã im lặng ko mún cmt vì những hạng ng rẻ tiền soi mói ng khác như bạn mình nói ra ko đáng, hễ ai đăng bài xin bán rẻ hay gi cũng nhãy vô táp như ..... hiihiii ko tin xem bài viết bạn đi thì bik , trong khi đó có bik hoàn cảnh ng ta thế nào ko ???, đời này nhìu cái phải học lắm, đừng vì tính soi mói nhiều chuyện mà mất đi hình ảnh đẹp bạn nhé ^^
Mình không phải hạng rẻ tiền đâu nhé =)) còn hạng rẻ tiền hay không khi sức lực có, thanh niên nữa, lại k đi làm để mua được thứ mình mơ thì ước đó là lỗi của bạn đấy :)
Mình nói thật bạn nhé, bạn không có tiền mua chó, thì bạn cũng KHÔNG CÓ ĐỦ TƯ CÁCH VÀ ĐIỀU KIỆN để nuôi GSD, Gsd ăn cực nhiều, tốn công chăm sóc cực nhiều, mình lên đây toàn thấy bạn đi xin thôi :) Nhục lắm bạn à, nhục lắm lắm lắm luôn đó, ngừoi ta bán husky bạn vào mua giá 2tr5, ngừoi ta đâu có ngu, người ta ko bán cho bạn vì 2 lý do:
- Người ta lỗ tiền (chăm sóc Husky mẹ lúc đẻ là chuyện vô cùng khó khăn)
- Bạn ko có tiền mua chó sao người ta dám tin bạn có điều kiện? Bạn đừng nói mua về gia đình chăm sóc nha bạn, éo có chuyện đó đâu =)))))

Lên google search cái số đt của bạn, Huỳnh Tấn Tài, thấy bán cún từa lưa, xin về để bán à bạn? Nói nhiêu đó là đủ, mình chắc hơn bạn 1-2 tuổi thôi, đừng đổ lỗi cho hoàn cảnh, mình cũng cố gắng làm lụng kiếm tiền để phục vụ đam mê, mình nuôi gsd nên quá hiểu hơn ai hết :) 1 ngày bạn tốn ít nhất 100k tiền đồ ăn cho nó, 1 tháng 3 triệu bạn nuôi nổi mới lạ :D còn mua về ko chăm được thì bỏ đi bạn nhé, tội em nó. Lúc bằng tuổi bạn mình đã mua được nhà rồi :) bạn nhìn số điện thoại của mình là bạn hiểu mình và bạn cách đẳng cấp nhau xa như thế nào rồi nhé :)