• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua mèo tai cụp Scottish Fold-Ninh Thuận

chongchongbay

Ngày 10 này mình sẽ rước 1 bé y chang hình của bạn. Thiệt là xung sướng quá đi !! Nếu mọi chuyện thuận lợi thì mình sẽ tuyển 1 cặp để nhân giống và phổ biến cho các bạn yêu mèo. Với những ai yêu quý mèo và tử tế thì luôn có sự hỗ trợ tốt nhất cho các bạn.

loverainbow

Vy Ikaros
Ngày 10 này mình sẽ rước 1 bé y chang hình của bạn. Thiệt là xung sướng quá đi !! Nếu mọi chuyện thuận lợi thì mình sẽ tuyển 1 cặp để nhân giống và phổ biến cho các bạn yêu mèo. Với những ai yêu quý mèo và tử tế thì luôn có sự hỗ trợ tốt nhất cho các bạn.

Bạn sướng nhỉ!Mà bạn mua ở đâu thế?!Cho mình địa chỉ với

kuytangel

T.Viên Năng Động
cho mình xin địa chỉ chỗ bán được ko hả bạn ?

chỗ cửa hàng anh tuấn trọc đối diện cây xăng ở gần công viên bách thảo đó bạn mình hỏi anh ý bảo 8tr ma mèo chuẩn lắm:D

DollyShin

YTC Developer
chỗ cửa hàng anh tuấn trọc đối diện cây xăng ở gần công viên bách thảo đó bạn mình hỏi anh ý bảo 8tr ma mèo chuẩn lắm:D

thanks bạn nhiều :good_job:

loverainbow

Vy Ikaros
2 triệu á??? :eye_wide: Bạn mua ở đâu thế? Cho mình xin địa chỉ với :juuuu: Mình tìm lâu nay mà chỗ nào cũng hét giá cao ngất ngưởng :04:

linp0o

đại cuồng pet :X
2 triệu á??? :eye_wide: Bạn mua ở đâu thế? Cho mình xin địa chỉ với :juuuu: Mình tìm lâu nay mà chỗ nào cũng hét giá cao ngất ngưởng :04:

mình mua ở hà nội, mua lâu rồi, nuôi lúc nó mới 2 tháng, giờ nó 6 tháng rồi, mình cũng kô còn liên lạc với chủ cũ nó nữa

tutimyman

Member
Chà, tự dưng mới biết có cái topic này.

Mình biết chỗ mua mèo tai cụp xịn và không xịn đấy.

Bạn có thể tham khảo mèo ở đây, và mình biết dịch vụ mang mèo từ đây về. Thanh Toán ra sao.
http://www.cattery.co.kr/front/php/category.php?cate_no=55

Hoặc bạn có thể bắt từ Trung Quốc, ngày trước mình cũng bắt nhầm 1 em đực từ TQ về với giá 10 triệu thì phải, cách đây tầm 3 năm.

Còn Tuti nhà mình ( ảnh đầu tiên ), vẫn khỏe lắm. Sau khi đi lạc hoặc bị bắt mất 1 năm 2 tháng em nó đã tự biết đường quay về đêm 3 tết vừa rồi. Chắc cũng đã làm bố vô số lần rồi, nhưng với ai thì mình ko biết. :D.
CÒn Tuti bây giờ đã được gần 3 tuổi rưỡi rồi, già rồi nhưng vẫn phong độ lắm :D

boo09

T.Viên Năng Động
@ tutimyman : chào bạn , bạn có thể cho mình biết rõ hơn về cattery này không ? Cách họ vận chuyển thế nào ? ( có thể pm cho mình ) vì mình cũng có mấy đứa bạn người HQ , mình có thể nhờ bọn nó đến xem không sao . Cám ơn bạn .