• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua pét

Benny so cute said:
hô hô nhím nó còn chẳng hiểu bạn đang nói j đâu ... nhím ngố tàu lắm bạn ạ ... nó chỉ ngủ ăn ngủ ăn là tài thui nhưng nếu luyện cho nó ăn và gọi tên nhiều nó sẽ qunen ... như luyện chó ý ^^ ... gôd luck
Nhím phải tùy từng con, mỗi con 1 tính, có con suốt ngày ăn ngủ, có con ham chơi. nhóc nhím cam nhà mình thì thích lên bàn phím lap năm dang 4 chân ra ngủ, còn nhóc trắng lại toàn chui góc tối rồi cuộn tròn ngủ. nhưng mà cả 2 đều nghịch :D cứ bỏ cho 1 lõi giấy vệ sinh mà xem, un khắp nhà

Benny so cute

YTC Developer
Hùng Đinh Hn said:
Nhím phải tùy từng con, mỗi con 1 tính, có con suốt ngày ăn ngủ, có con ham chơi. nhóc nhím cam nhà mình thì thích lên bàn phím lap năm dang 4 chân ra ngủ, còn nhóc trắng lại toàn chui góc tối rồi cuộn tròn ngủ. nhưng mà cả 2 đều nghịch :D cứ bỏ cho 1 lõi giấy vệ sinh mà xem, un khắp nhà
híc may thế ... nhím nhà mình chỉ thích ngủ trong dép ... >< còn cho nó lên bàn học nó cho ngay một bãi SH** ra .. hu hu ... nhím nhà tớ ăn lại ngủ .. ngủ rồi ăn ... dc hôm nổi hứng ủn quả bóng bàn rớt xuống cống ... T.T nhưng thôi cứ kiên trì ^^

Benny so cute said:
híc may thế ... nhím nhà mình chỉ thích ngủ trong dép ... >< còn cho nó lên bàn học nó cho ngay một bãi SH** ra .. hu hu ... nhím nhà tớ ăn lại ngủ .. ngủ rồi ăn ... dc hôm nổi hứng ủn quả bóng bàn rớt xuống cống ... T.T nhưng thôi cứ kiên trì ^^
:D nên lau sạch chỗ bàn học bằng nước lau nhà ấy :) đừng cho ngủ ngày, lúc nào rảnh lôi nó ra nghịch cho nó quen ngủ tối.