• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Nàng Ngáo thái giám lỡ bước, tìm chủ yêu thương (800k)

Hạnh héo

HƠN TUẦN TRƯỚC CÓ 1 BẠN GẦN NHÀ MÌNH ĐÃ ĐÓN EM VỀ, NHƯNG HÔM QUA MÌNH ĐI QUA THẤY EM BỊ XÍCH NGOÀI CỬA TRÔNG RẤT BẨN VÀ BỊ GẦY. MÌNH ĐÃ TRẢ LẠI TIỀN VÀ ĐÓN EM VỀ. VÌ MÌNH KHÔNG CÓ CÁCH NÀO NUÔI EM ĐƯỢC NÊN UP LẠI TIN NÀY, BẠN NÀO THỰC SỰ YÊU MÈO, CÓ THỂ ĐẢM BẢO CHO EM CUỘC SỐNG ĐẦY ĐỦ ( E ĂN RẤT KHỎE, NGÀY 3-4 BỮA CẢ THỊT CÁ VÀ THỨC ĂN KHÔ) THÌ ĐÓN EM VỀ NHÉ. CÁC BẠN VUI LÒNG ADD FB MÌNH ĐỂ MÌNH CÓ THỂ THEO DÕI CS CỦA EM NHÉ. THANKS
Em tên Ngáo (bà đặt tên em vì cái mặt em lúc nào cũng ngáo ngơ, hóng hớt :<), em là con lai của bố Tô (ALD vàng, 9kg) và mẹ Miu (mèo ta, trắng nhà hàng xóm). Từ lúc em mới ra đời, bố Tô bị gái dụ, bỏ nhà đi biệt luôn, chắc bị kẻ xấu bắt quá,:(( bà buồn lắm, nên bà sang đón em về nuôi vì em màu vàng giống bố, và để chắc chắn e k đi theo vết xe đổ của bố nên đời trai của em bị hủy hoại từ nhỏ. Bà nói tuy k "tây" bằng bố, nhưng bù lại đuôi em rất dài đẹp, thước người cao lớn và em cực ham ăn, nên mới 6 tháng mà e đã gần 5kg ( tất nhiên sẽ k dừng lại ở đó, hế). Chuyện k có gì để nói nếu như em k quá tăng động, nghịch ngợm làm vỡ lọ hoa của bà, rồi vô tình làm chết con cá quý ông nuôi,(khổ lắm, em có biết nó quý thế đâu ạ :(), ông nổi giận đùng đùng, đòi mang em đi bán, bà thì vẫn thương em lắm, k giữ đc em ở nhà nữa nhưng bà vẫn muốn tìm nhà nào ngta yêu thương, chăm sóc em. Anh chị cô bác ơi vào chếch hàng em rồi mang em đi theo với, em tự rao bán thân mình 800k để chuộc lại con cá cho ông và cái bình của bà,:((. Bà nhờ chị Hạnh tìm người giúp vì bà đâu có biết lên mạng, hiện giờ e cũng đang ở nhờ nhà chị ý vì ông k muốn nhìn mặt em nữa, mọi người ơi nhanh lên vì nhà chị Hạnh k đủ đk cho em ở (em gầy đi mất 1kg), và em cũng bắt đầu bắt sóng với cái bể cá nhà chị ý mất rồi. LH: 0989.621.000 (Long Biên) or fb: Hạnh Héo

Last edited: