• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

New member of the family

superheo

em nó tên là Phô Mai, chạy gần 12km đón e từ q.12 sang q.Bình Thạnh, chủ cũ bảo em thích ăn phô mai nên để một viên phô mai vào hộp, lúc e về thì viên phô mai cũng nghoe ngoét, người em đặc 1 mùi phô mai, thế là em có tên Phô Mai luôn :Onion38: :Onion38: :Onion38:
lúc về mệt nên em nằm phè ra luôn

bắt đầu làm quen với nhà mới

mỗi lần em đòi ăn hay đòi vào phòng chơi thì làm cái mặt tội nghiệp rồi mếu máo phát tội T_______T nhưng cơm no rượu say rồi là nguẩy đít kệ a gọi ngẩn ngơ luôn :sadcorner:
mặt em nó như này này T_________T

cám ơn các bạn đã theo dõi :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
tên em gái rất phù hợp với ngoại hình& sở thích nhé !!! :le_luoi: :gongxi-1: cái mặt con gái đáng iu dzầy công nhận nhìn giống miếng phô mai thật.. hi` hi` ..
:03: iu iu .. bé con đc mấy tuần tuổi rùi mà nhìn bụ bẫm wa' vậy nè

superheo

ivys said:
tên em gái rất phù hợp với ngoại hình& sở thích nhé !!! :le_luoi: :gongxi-1: cái mặt con gái đáng iu dzầy công nhận nhìn giống miếng phô mai thật.. hi` hi` ..
:03: iu iu .. bé con đc mấy tuần tuổi rùi mà nhìn bụ bẫm wa' vậy nè
Bé đc 1 tháng rưỡi rồi, ham ăn lắm, 1 ngay ăn 4 cữ, đòi ăn suốt luôn @@ mà moiix lần ăn cứ làm cái mặt tội tội, thiệc là chiụ ko nổi T______T