• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM nhà có 3 đàn mèo con nhận đặt gạch( đã có hình ngày 5/6/2014)

friday2005

T.Viên Năng Động
sau bao ngày thì hum nay cũng có hình cho các cô các chú ngắm tụi con nè:D
Nhà mình hiện có tổng cộng 3 đàn mèo
1 đàn ALn màu hyma colorpoin 4 bé cái

1 đàn 34 mặt tịt 1 cái 1 đực màu đen hết
do con nhoi qua nên ko chụp đc gì hết:D
còn anh này thì cho chụp nhưng lại ko tịt:D
1 đàn nga lai 34 mặt tịt nhưng gen 34 trội hơn gồm 3 đực 2 cái

Bạn nào thích thì đến nhà mình chơi với mấy bé nha.
Đc:32 võ công tồn p,tân quý q,tân phú (số cũ 224/26 tân hương)
Sdt 093 333 6527
Hoan nghênh các bạn đến nhà chơi với mấy bé.hihi nhà mình tổng cộng 17 e mèo vơi lại có cả 1 em chó alaska nữa có gì mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm nuôi mèo và cả chó nữa.

Last edited:

friday2005

T.Viên Năng Động
Bạn cho mình xem tí hình các bé 34 mặt tịt. 34 thuần hết ko bạn? Cho mình xem hình bố mẹ luôn nhé. Thanks
Mình onl bằng đt nên ko post hình cho bạn đc.có gì bạn cứ rảnh chạy qua nhà mình xem đi.hihi.mấy bé thấy ghét lắm.

tinytei

TinyTei
em thấy anh đăng ảnh và giá luôn cho khỏi phiền cả 2 bên. nhanh gọn lẹ nữa -_- ngta chả mắc công qua nhà a xog ko ưng phải về . hoặc gọi đt tốn tiền xog ko mua đc
@@" Em hay đăng ảnh rõ nhất và cả giá.

friday2005

T.Viên Năng Động
em thấy anh đăng ảnh và giá luôn cho khỏi phiền cả 2 bên. nhanh gọn lẹ nữa -_- ngta chả mắc công qua nhà a xog ko ưng phải về . hoặc gọi đt tốn tiền xog ko mua đc
@@" Em hay đăng ảnh rõ nhất và cả giá.
Ah.ko phải a ko đắng hình mà là nhà a hum bữa bị bọn Viettel đi cát hết dây cáp nguyên 1 xóm giờ chưa nối lại nữa.còn chuyện đt giá cả hay hình ảnh thì a nói thật 80-90% các bàn trên này chỉ hỏi giá để tham khảo mà thôi còn 20%còn lại mới có thiện chí mún mua.e cũng là ng bán mèo nên chắc e cũng rõ.giá 1 con mèo cả vài triệu đồng ma lấy lý do là tốn tiền đt thì liệu ng đó có mun meo hay ko?trên dd này ko phải mình a làm vậy.làm vậy là để thấy thiện chí của ng mua.nếu ng ta thật sự qua tâm thì ko tiếc gì đường xa đâu e ah.bản thân a cũng đã chay 25km để lên xem bé mèo mẹ hyma nhà a HoangGiaPet và cũng chạy đi chạy lại 4 5 lần để mua bé và phối giống cho bé để ra đc đàn con như ý.hihi.hum nay cũng sẽ có 1 2 ng đến chơi với mấy bé nè.hihi.ng ta thích là chạy đến liền ah e.mà nhà e dạo này bao nhiu đứa vậy?

tinytei

TinyTei
nhà em có 6 -_- 2 đứa lớn ALD thuần còn 4 đứa nhỏ là ba tư lai nga ( bố ba tư, mẹ ba tư lai nga )

KhangLe

YTC Developer
Bạn nên up hình mấy bé. Đâu phải ai cũng có điều kiện thời gian. Up được hình và giá thì sẽ thuận mua vừa bán hơn ^^. Up cho mấy bé !!!