• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Nhượng lại thẻ thành viên Trung tâm thể dục thể hình Americas Yoga Fitness Lò Đúc 6tr/12 tháng không

ngocluuly

Member
Mình muốn chuyển nhượng lại hợp đồng 1 năm (12 tháng) tập Gym + Yoga + Aerobic + các lớp dance không hạn chế số ngày tập trong tuần. Khi mình mua giá gốc là 18 tr nhưng mình được khuyến mại 60% còn 8tr. Nay mình để lại với giá 6tr. Mình đã ký hợp đồng nhưng mới phát hiện có bầu bí nên ko tập được. Vì vậy mình muốn nhượng lại.

Americas nằm tại phố Lò Đúc, mình thấy là một trung tâm rất sang trọng, chuyên nghiệp, máy móc hiện đại, phong cách phục vụ tận tình, chu đáo, có huấn luyện viên, có phòng thay đồ, nghỉ ngơi, phòng tắm, phòng xông hơi. Đặc biệt mình nhận thấy lượng khách không quá đông nên không phải chờ máy lâu.... Khi có thẻ thành viên các bạn được sử dụng mọi dịch vụ của Americas mà chi phí tính ra chi 500k/tháng. Vì mình chưa kích hoạt thẻ nên các bạn sẽ không phải chịu phí chuyển nhượng hợp đồng gì cả.

Bạn nào quan tâm thì alo mình nhé. Sau khi chuyển nhượng các bạn sẽ có thẻ thành viên và khi các bạn bận đi công tác hay vì lý do gì phải nghỉ tập một thời gian các bạn vẫn được bảo lưu thời gian tập nhé. Alo mình số 0978993452 nhé (mình tặng kèm 1 phiếu matxa trị giá 600k và 1 phiếu tập thử tại americas 5 buổi các bạn nhé). Mình cảm ơn các bạn đã quan tâm.

đây là link của Trung tâm để các bạn tham khảo và tìm hiểu nhé
http://www.americasfitness.com.vn/loi-chao-giam-doc

Attachments