• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhận đặt cọc 2 bé mèo xinh lung linh,lộng lẫy,lấp la lấp lánh đây! (Tạm thời các cháu đã có chủ)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
hai pé dễ thương wá chị ơi:wub: e upupup phụ chị nè:smile:
Dễ thương giống chuỵ michu, hihi :m010:

em tam thể xám bán r hả c :( mún đặt e đó
Chòy oy bít nhìn ghia, cục cưng của tui đó!!:lovely:
Chị sẽ giữ nui, đặt tên Công Chúa rùi nhé!:m024:
Với bé đó là con của Mun 34, chứ k fai Sami, sinh sau đàn Sami 2 tuần lận e, đợi 1th c nhận đặt cọc

Last edited:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bé trắng tin em đuôi 199 đặt rùi mà c. Chưa có thời gian lên do đang thi mừ. Em nhắn tin rồi. Hux hux
Lúc e nt hẹn là chị đang tiếp khách đặt bé xám nên ko bít e nt, vừa xg la c sửa topic vì lúc chiều nchuyen đt e vẫn còn băn khoăn chưa quyết. Rồi sau đó là bạn gái hồi sáng gọi c hẹn đến xem, c đang đợi bạn ík đến đây, có j c sẽ gọi lại e
Đâu e coi thử bé này nha
http://www.yeuthucung.com/threads/dan-meo-long-xu-dang-yeu-nha-naxubi-3.111240/

Orenji

Lúc e nt hẹn là chị đang tiếp khách đặt bé xám nên ko bít e nt, vừa xg la c sửa topic vì lúc chiều nchuyen đt e vẫn còn băn khoăn chưa quyết. Rồi sau đó là bạn gái hồi sáng gọi c hẹn đến xem, c đang đợi bạn ík đến đây, có j c sẽ gọi lại e
Đâu e coi thử bé này nha
http://www.yeuthucung.com/threads/dan-meo-long-xu-dang-yeu-nha-naxubi-3.111240/
Dạ em xem rồi. Nhưng e vẫn đợi tin chị nha.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Dạ em xem rồi. Nhưng e vẫn đợi tin chị nha.
Bạn gái ấy vừa có công chuyện đột xuất nên ko qua nữa mà hẹn t5
Chị ko nhận giữ order, bạn nào tới đặt cọc trc thì c nhận thôi, nhưng thấy e nhiệt tình, lại có vẻ thík thằng bé nhà c, nên c cg đợi e đến hết ngày t5 này nhé! Chị tin mua mèo cũng phải cần có cái duyên vói bé nữa đó! ^^

Orenji

Bạn gái ấy vừa có công chuyện đột xuất nên ko qua nữa mà hẹn t5
Chị ko nhận giữ order, bạn nào tới đặt cọc trc thì c nhận thôi, nhưng thấy e nhiệt tình, lại có vẻ thík thằng bé nhà c, nên c cg đợi e đến hết ngày t5 này nhé! Chị tin mua mèo cũng phải cần có cái duyên vói bé nữa đó! ^^
Dạ em cám ơn chị nhiều nha.

Status
Không mở trả lời sau này.