• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch đàn ALD thuần chủng _ Fix giá 2tr _ Chỉ còn bé tam thể

Status
Không mở trả lời sau này.

hacmun

YTC Developer
Dê Điên said:
Thuần hay ko đánh giá là biết thôi bạn. Mèo gì thì hỏi giấy tờ chứ mèo Anh ở VN quá nhiều rồi :D
Như mèo ALN nhà chú TrungAC bạn mua sẽ ko có giấy tờ nhưng ai dám nói mèo nhà chú ấy ko thuần chủng :D
Hay mèo ALD nhà cô Hồng Lý Nam Đế, ko giấy tờ, ai dám bảo ko thuần :D
Mèo mẹ nhà mình nguồn gốc từ nhà cô Hồng nhé :D còn mèo bố thì mình ko biết ở nhà nào, cũng ko cần hỏi chủ mèo bố, vì đánh giá tận mắt sẽ biết là thuần thôi :D
bạn chủ thớt nói đúng rồi, bầy giờ mèo ALD ở Việt Nam nhiều lắm,giả sử bố mẹ mèo có giấy tờ, nhưng mèo con mình mua về nuôi thì làm gì có giấy tờ, mình đánh giá bằng mắt thôi. up cho mấy bé xinh nhà chủ thớt sớm tìm được chủ nhé.

Dê Điên

YTC Developer
@hacmun: Nếu mèo bố mẹ có giấy tờ đầy đủ thì có thể đăng kí cho con. Nhưng mèo Anh ở VN cũng đã có từ lâu, hồi đấy xách được con mèo còn khó nói gì đủ giấy, mà những người đi đầu trào lưu lại ko đăng kí, nên giờ kiếm ra đàn mèo Anh có giấy tờ gần như ko có :D

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Ashiteru said:
Mèo có giấy tờ k b. 2 chữ thuần chủng. Ở vn đơn giản là xét theo giấy tờ đấy b ạ
Thánh này mới vào diễn đàn mà phán như đúng rồi.
Mèo có giấy tờ đầy đủ thì tầm vài chục triệu và chẳng bao giờ rao bán trên diễn tờ thế này đâu bạn à :D

Dê Điên

YTC Developer
anhvu2889 said:
Thánh này mới vào diễn đàn mà phán như đúng rồi.
Mèo có giấy tờ đầy đủ thì tầm vài chục triệu và chẳng bao giờ rao bán trên diễn tờ thế này đâu bạn à :D
Ko tranh cãi vụ giấy tờ :D

Mình chỉ mong các con sớm tìm đc chủ tốt thôi :D

Status
Không mở trả lời sau này.