• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch đàn husky sinh ngày 20/4. Bố mẹ thuần chủng hàng nhập nặng hơn 40kg

ronron123

Member
Mint nhà em vừa hạ sinh 7 nhóc. Phối giống vs con Tôm nâu đỏ nhà chú thắng ở Bạch Đằng nặng gần 50kg.
Đàn nhà em mắt xanh hết ạ. Ai quan tâm qua đặt gạch sớm để chọn đc cún ưng ý nhé :x
LH : 0989078341 - hà 92
ĐC : Trần Khát Chân - HBT - HN

1. đực xám mắt xanh 1

2. đực xám mắt xanh 2

3. đực nâu mắt xanh 3

4. đực xám mắt xanh 4

5. cai xám mắt xanh 5

6. cái xám mắt xanh 6

7. cái đen mắt xanh 7

Ảnh cả đàn

Tạm ảnh như vậy em sẽ up clip các bé ti sữa cháo rất đáng yêu ạ!!!

Đây là papa của các nhóc . Bé tommy

Last edited:
Mint nhà em vừa hạ sinh 7 nhóc. Phối giống vs con Tôm nâu đỏ nhà chú thắng ở Bạch Đằng nặng gần 50kg.
Đàn nhà em mắt xanh hết ạ. Ai quan tâm qua đặt gạch sớm để chọn đc cún ưng ý nhé :x
LH : 0989078341 - hà 92
ĐC : Trần Khát Chân - HBT - HN

1. đực xám mắt xanh 1

2. đực xám mắt xanh 2

3. đực nâu mắt xanh 3

4. đực xám mắt xanh 4

5. cai xám mắt xanh 5

6. cái xám mắt xanh 6

7. cái đen mắt xanh 7

Ảnh cả đàn

Tạm ảnh như vậy em sẽ up clip các bé ti sữa cháo rất đáng yêu ạ!!!
em cái xám mắt xanh 6 rổ rá bao nhiêu vậy bạn? Inbox hộ mình bạn nhé

The Morningside

Vô học quá đi. Tớ sẽ up ảnh bố của các bé. Cả hà nội đc có mấy con đau. Nông cmn cạn quá :))
Cười vào mặt bạn lần nữa. Nông cạn quá đi. Bạn thiếu kiến thức hay cố tình chém gió để mà nói ra được cái câu "Husky gần 50kg" vậy bạn? Ở đây hô thì không ai biết bạn là ai, ra đường nói vậy người ta cười cho vào mặt bạn nhé ;)
Mà người ta nghĩ thầm trong bụng cũng không biết chừng :35:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Husky 50kg thì vứt cmn đi bạn ạ :) Chém thì chém nó vừa vừa thôi.
Vô học quá đi. Tớ sẽ up ảnh bố của các bé. Cả hà nội đc có mấy con đau. Nông cmn cạn quá :))
Cười vào mặt bạn lần nữa. Nông cạn quá đi. Bạn thiếu kiến thức hay cố tình chém gió để mà nói ra được cái câu "Husky gần 50kg" vậy bạn? Ở đây hô thì không ai biết bạn là ai, ra đường nói vậy người ta cười cho vào mặt bạn nhé ;)
Mà người ta nghĩ thầm trong bụng cũng không biết chừng :35:
:) Chém thì chém nó vừa vừa thôi.
Các bạn không được cãi nhau trong topic kiểu này nhé.
Mình thì không biết rõ lắm, nhưng hình như husky nặng cùng lắm là trên dưới 25kg thôi, 50kg thì không bao giờ tới được a~
Vậy ha, bạn chủ topic nên sửa lại nhé, bạn không tin có thể trực tiếp mang bé đi cân kiểm tra lại. Nếu bé 50kg cứ post ảnh lên đây (kèm cái cân và chỉ số bên dưới nhé), biết đâu đông khách hơn :happy-91:

Chúc các bạn vui vẻ :wink:
Kem.