• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch đàn mèo con của Lợn (Đã có ảnh)

chiru

T.Viên Năng Động
boydz said:
Tình hình là Lợn nhà mềnh sinh đc 9 bé, 3 bé vì quá yếu nên đã để lại các anh chị và ra đi.. các bé mới mở mắt bận qá mềnh cũng chưa chụp đc ảnh để up.. 6 bé còn lại 3 cái 3 đực, (có màu trắng, vân áng, trắng phớt đen, đen, hyma) có 2 bé đã có ng đặt, mềnh sẽ cố gắng up ảnh sớm nhất có thể. Bạn nào có nhu cầu alo 0979 355 321 nhé. Thanks!
mèo nhà cậu đẻ khỏe thật bái phục 1 lứa 9 em :dead:.Up cho lũ nhóc nhà cậu mau về nhà mới

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Bạn nên lau sạch mắt và nhỏ natri clorid 0,9% cho các bé hằng ngày. Để tụi nhỏ đau mắt lem nhem nhìn khổ thân quá!

boydz

YTC Developer
linhmu_93 said:
Bạn nên lau sạch mắt và nhỏ natri clorid 0,9% cho các bé hằng ngày. Để tụi nhỏ đau mắt lem nhem nhìn khổ thân quá!
thanks e, a vẫn đang nhỏ mà k hiểu sao k thấy đỡ, lông xung qanh mắt cũng dần trụi mà k bít làm ntn, lần đầu chăm mèo đẻ
:sadcorner:

Hồ Nhi

Member
boydz said:
Sr nhé vì mình bận qá cả mình k bít up ảnh, mình chụp vào ip dồi cũg k bít làm tn để up lên đây.. Các nhóc mới mở mắt, mẹ là ald trắg muốt bố là aln xám xanh nhé.. Mình sẽ up ảnh sớm!
bạn à, em màu đen là cái hay đực? bnhieu vậy bạn :)

boydz

YTC Developer
toanteo said:
bị rụng lông quanh mắt thì liệu đã có ai muốn mua chưa bạn ? sao k hỏi ai có kinh nghiệm xem sao
còn lại 3 e thôi b, m vẫn nhỏ và bôi thuốc đều, rụng chỉ time này thôi, khỏi sẽ mọc đều mà,