• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhận gạch cho 2 bé đực scottish fold silver tabby( sinh ngày 19 tháng 3) ( còn 1 bé thôi )

Jubbie Dương

Bé sẽ có thể về nhà mới sau khi đã tập ăn được , mèo bố mẹ đều do nhà mình nuôi từ bé tí ,có cả mèo bà nội ở chung nữa nên các bạn muốn qua chơi với bé thì liên lạc với mình nhé , sdt 01234457184 ( Tuấn Sĩ sn 89) , sau 8h tối mình mới có ở nhà nhé ( còn 1 bé đực thui nha )

Bé màu black silver tabby spotted nhé
M ơi inbox cho m giá và hình của pé còn lại nhé b

Bao Linh 85

I_Like_Pet
E ơi, c k rành nên băn khoăn vụ này lắm
Bé Mun mới sinh baby đc 2th, đang nhốt phòng riêng, chưa thấy gào đực lại, mà hqua sơ sẩy để thằng tó chồng nó xôg vô, nó xx con bé, nge con bé la lên chạy xuốg mới bít, vậy thì có dính bầu k e? Hay mèo phải gào đực, lúc đó trứng rụng, có xx thì mới mang thai đc
Cái con này nó hiền lắm, mún làm j làm àh, nó nằm yên chịu trận àh. C bực thằng chó ham hố kia quá đi

beobonbon92

Beobonbon
E ơi, c k rành nên băn khoăn vụ này lắm
Bé Mun mới sinh baby đc 2th, đang nhốt phòng riêng, chưa thấy gào đực lại, mà hqua sơ sẩy để thằng tó chồng nó xôg vô, nó xx con bé, nge con bé la lên chạy xuốg mới bít, vậy thì có dính bầu k e? Hay mèo phải gào đực, lúc đó trứng rụng, có xx thì mới mang thai đc
Cái con này nó hiền lắm, mún làm j làm àh, nó nằm yên chịu trận àh. C bực thằng chó ham hố kia quá đi
Thường thì nó gào thì dễ làm hơn thui , chứ tới tuổi rồi là dính à , mà làm có chút xíu chưa chắc dính mà , chị lo làm gì cho mệt