• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Nhận phối giống ALD thuần chủng màu smoke silver

Nhà mình nhận phối giống mèo Anh lông dài (ALD) thuần chủng, bé nhà mình là mèo ALD có màu lông smoke silver màu khói bạc rất đẹp.

Thằng bé tên Heo mặc dù hiền lành nhưng cũng dê già lắm, Bản tính thì rất đàn ông: Ga lăng (vùi phân và nước tiểu cho vợ), lịch sự ( nhường vợ ăn trước mình ăn sau), hăm hở và si tình ( vuốt ve, quấn quít cả ngày). Gen của cu cậu rất trội. Tất cả các lứa đều giống hệt bố mặc dù mèo mẹ nhà mình là Hima

Phí lấy giống là: 400k/lần (Đã bao gồm công chăm sóc, phối giống, thức ăn hạt và cơm thịt, cát vệ sinh). Các bạn khi đưa mèo đến phối giống không cần mang theo đồ ăn và không mất thêm bất kỳ chi phí nào khác, bé sẽ được trông nom chu đáo và cẩn thận.Thời gian: 3 -> 4 ngày. (Có bao đậu bảo hành đàng hoàng nên các bạn yên tâm nếu mèo cái nhà các bạn không đậu thì lần động đực sau phối mình không lấy tiền). Sdt: 01634644528. Mình ở Mai Dịch, cầu giấy. MÌNH CÓ 1 YÊU CẦU NHO NHỎ: mèo cái ko chấy rận, ko bị các bệnh về da như nấm....
Ảnh Heo

Ảnh các lứa trước

Last edited: