• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhận Phối GIống Chó Bắc Kinh đẹp

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
@Hamster-LongAn
Em đã phối bé cho nhật với chó bắc kinh ở đây, trong khi phối e có hỏi là nếu ko đậu thì sao ? Anh ấy nói là khoảng 30 - 40 ngày chụp hình gửi lên cho a đó, ko đậu thì lần sau free chỉ lấy tiền đỡ, e ok và sau đó thì bé ko đậu ! em nói là e chụp hình cho xem thì ko đồng ý, làm khó bắt e phải đem bé lên cho xem, e nói lúc này đang mùa mưa, mưa hoài, e ở tình xa tp chứ ko phải gần, e nói muốn coi j thì e chụp hay quay clip cho xem mà nhất quyết ko chịu, bắt đem lên xem mới dc ! rồi còn bảo là bao đậu chứ ko bao sẩy thai, mà chó e có đậu đâu mà bảo sẩy thai ! mong admin lưu ý dùm ních này

Mời chủ topic vào giải quyết @giaolongtranhba

Tôi tạm remove qua box khiếu nại

giaolongtranhba

Active Member
vâng thưa bạn nếu ko đậu bạn đem mình xem , mình phối lại chứ có nói ko phối lại ko . trong khi đó tuần nào cũng đem nhím lên giao sao ko chở theo pé được ah

giaolongtranhba

Active Member
@Hamster-LongAn
Em đã phối bé cho nhật với chó bắc kinh ở đây, trong khi phối e có hỏi là nếu ko đậu thì sao ? Anh ấy nói là khoảng 30 - 40 ngày chụp hình gửi lên cho a đó, ko đậu thì lần sau free chỉ lấy tiền đỡ, e ok và sau đó thì bé ko đậu ! em nói là e chụp hình cho xem thì ko đồng ý, làm khó bắt e phải đem bé lên cho xem, e nói lúc này đang mùa mưa, mưa hoài, e ở tình xa tp chứ ko phải gần, e nói muốn coi j thì e chụp hay quay clip cho xem mà nhất quyết ko chịu, bắt đem lên xem mới dc ! rồi còn bảo là bao đậu chứ ko bao sẩy thai, mà chó e có đậu đâu mà bảo sẩy thai ! mong admin lưu ý dùm ních này

Mời chủ topic vào giải quyết @giaolongtranhba

Tôi tạm remove qua box khiếu nại
bạn ad vào coi dùm nhé , tôi cũng phối giống bảo ko đậu phải đem lên xem người ta bao đậu mà . làm gì lại ko chịu đem lên trong khi đó 4 tháng hơn rùi giờ kêu khiếu nại tôi . lỗi chứ ad coi lại nick đó có phải shop cũng mua bán thú cưng ko , có thường xuyên lên sài gòn ko tại sao ko chở pé theo cho thôi coi . và tôi phối chó bạn pé cún nhật với giá 650k khi bạn ấy alo là nhà nuôi . tôi vẫn ok phối nhé . Ad phối giống nên biết ko đậu thì sao nhé . làm gì cho tôi vào cái khiếu nại

Hamster-LongAn

YTC Developer
e báo vậy để mọi người ở xa nếu phối thì hỏi cho kĩ, chứ ko hề muốn anh phối lại nữa nha, lúc phối thì nói ngon ngọt lắm, CÓ J 30-40 NGÀY CHỤP HÌNH GỬI LÊN LÀ OK chứ ko hề nói là phải đem lên, tới lúc ko thấy j thì một mực bắt e đem lên dù thời gian đó đang mưa gió, ngày nào cũng mưa, e ko lên tp dc, hàng hamster e chuyển về ko hà, e mà lên e đem lên rồi, e thân con gái đi xe honda chứ ko phải xe hơi, e có nói là mưa gió quá, đi khó khăn, chở mưa gió sợ nó bệnh nữa, thôi a muốn xem j chỗ nào thì e chụp cho a xem, or quay clip vậy mà 1 mực bắt phải đem lên mới dc, có mấy lần đang nói giữa chừng thì nói có khách or ngoài đường, chút gọi lại, thì mấy lần đó ko bao giờ gọi lại, toàn e gọi xin là chụp hình rồi đăng mạng anh mở ra xem cho tiện thì ko chấp nhận, thấy coi bộ kì quá thôi e thí luôn, ko muốn gọi nữa.
Bài e report cho ad chỉ muốn ad chú ý có j nhắc nhở những bạn ở xa muốn phối giống chó ở tp như e !

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Okay, vậy nhắc nhở bạn chủ topic, phối giống thì nên nói rõ là cần pic hay phải mang đến tận nơi để kiểm tra, kẻo rùi làm mất lòng nhau về sau
PS: Thực ra thì nên thông cảm cho nhau, người ta ở xa, bắt mang cún lên làm gì. Chỉ cần cái ảnh là biết thôi mà mà. Phối không đậu thì phối lại, con đực nhà mình có mất gì đâu mà làm khó cho người mang cún đi phối.

Tôi remove lại vào box DỊCH VỤ THÚ CƯNG