• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận phối giống mèo ALD thuần chủng màu Smoke silver khói bạc

chumeo

British Longhair
hanazinzin said:
oánh dấu nhé. Cơ mà có kén con dâu không bạn. Đại để là cần cái nọ cái kia ấy mà. Mèo nhà tớ chưa gần đực lần nào có sợ không đậu không nhỉ. Bạn mua thèng này ở chỗ nào thía. Đẹp quá. Ham hết cả hố
Ngày xưa mình đón bé ở Quốc Tử Giám bạn à, mình không kén dâu gì đâu miễn là các bé cái ko bj nấm là dc,hjhj khj nào bé nhà bạn có nhu cầu thj alo mình nhé

hanazinzin

YTC Developer
oke bạn. Mèo nhà tớ chả có bệnh tật gì hết. Mỗi tội hơi nhát người nên sợ 2 với 3 ngày chưa đủ đô với con bé :sadcorner: . Cháu nó là gái tân. Xung quanh chả có anh mèo đực nào toàn mèo cái nên chưa biết đến mùi zai sợ khó đậu. Hị hị

chumeo

British Longhair
hanazinzin said:
oke bạn. Mèo nhà tớ chả có bệnh tật gì hết. Mỗi tội hơi nhát người nên sợ 2 với 3 ngày chưa đủ đô với con bé :sadcorner: . Cháu nó là gái tân. Xung quanh chả có anh mèo đực nào toàn mèo cái nên chưa biết đến mùi zai sợ khó đậu. Hị hị
Hjhj bạn cứ mang bé sang nhà mình 5-7 ngày cũng được, mấy bé cái đến nhà mình ban đầu nhát trốn vào góc nhưng đến khi chịu đực chả sợ gì nữa cứ bò ra giữa nhà chu mông lên ý bạn à

chumeo

British Longhair
(Có bao đậu bảo hành đàng hoàng nên các bạn yên tâm nếu mèo cái nhà các bạn không đậu thì lần động đực sau phối mình không lấy tiền).