• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Nhờ Mod close giùm

ThúyNga

Member
handoiume said:
ĐỸ CHÓ LỪA DAO / GIẬT CÚN CỦA NGUOI TA ROI BỎ TRỒN..2 VK CK CON XÚC VẬT :)
may la thang cho de nao?bit con cac j ma xia dzo dung de tao bit may tao chem chet me ca dong ho may do thang lon!

handoiume

Member
ThuyNga said:
may la thang cho de nao?bit con cac j ma xia dzo dung de tao bit may tao chem chet me ca dong ho may do thang lon!
CHO ĐỊA CHỈ LUÔN ĐÂY . 2 VK CK MÀY LÊN ĐÂY 784 sư vạn hạnh nối dài. quận 10 . lúc truoc thèn nhật tô ký lừa tao . tao cũng làm 1 vố rồi. h tao ngán mày ak :) . loại xúc vật

rahul741

Member
2 vk ck nhìn cũng khá giả sao lại làm vậy đi xe xịn thì cũng có tiền mua chó chứ công sức ng ta nuôi h nói khi chó đẻ cho 1 con vãi thật ipad mini nứt nữa màn hình thay cái màn hình thui cũng hơn cã triệu mà đưa 700k vãi còn ko cục xạc này nọ

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ối trời pótay, 2vc này đói quá thì ra đường làm ăn cướp lun cho nó đáng bỏ công, để bị bắt 1 cái là bị đánh cho nát cái mặt cái thân ra, rồi vô tù ngồi cho có cơm ăn miễn phí, chứ sao lại đi giật dọc 1 con chó như thế nhỉ, rồi đem về nui thử hỏi chính bản thân mình có đáng làm ông bà chủ của 1 con chó đó ko
Lấy 1 thằng chồng, mà cơ bản ko nui nổi mình, ko lo cho mình đc cuộc sống tốt đẹp, và ko có tiền mua nổi cho mình 1 con chó thì lấy làm j, hay nồi nào úp vung nấy nhỉ? Mà lại có con rồi cơ, ôi sợ quá, gần mực thì đen, mà cái này lại chính là bố mẹ của mình đi ăn cướp trăng trợn trc mặt con, nghĩ lại xem mình có đáng là bậc làm cha làm mẹ ko????