• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM pate tự làm cho chó mèo - ngon bổ rẻ

pulukute

Active Member
Gv-hcm share bán pate nhà tự làm đảm bảo hợp vs và bổ dưỡng. Thành phần gồm : gan heo , thit heo , ức gà , trứng ,các loại rau củ .
Giá 1 hộp là 50k -500g . sdt: 01699.303.479 gv có nhận ship.
Pate rất thơm và sẽ rất hoàn hảo khj trộn vs cơm. Lúc trc nhà mình có 1 bé mèo bị đẹt và viêm ruột do an quá nhiù hạt mà k chịu ăn rau. Nhưng từ ngày chuyển qua pate thì bé đã trở thành pé mập bé ngoan. Mèo nhà mình đã ăn rất nhìu nhưng k thấy con nào có vấn đề về tiu hoá nữa.
Vì 1 tương lai nói k vs hạt. Kkeke.
Hsd : hơn 1 tuần và hàng sẽ đc ra lò thừơng xuyên

pesin2601

Member
500g đó ăn được bao lâu bạn. Nhà mình nuôi 2 bé. Không để tủ lạnh được ko bạn. Ship qua cầu Tham Lương ở Q12 là bao nhiêu và mua bao nhiêu hộp thì mới ship. Tại bé Mun (mèo cái) của mình nó biếng ăn quá bạn ạ. Ko biết làm sao un hjx

pulukute

Active Member
500g đó ăn được bao lâu bạn. Nhà mình nuôi 2 bé. Không để tủ lạnh được ko bạn. Ship qua cầu Tham Lương ở Q12 là bao nhiêu và mua bao nhiêu hộp thì mới ship. Tại bé Mun (mèo cái) của mình nó biếng ăn quá bạn ạ. Ko biết làm sao un hjx
bạn trôn vs cơm , nếu chì 2 bé chắc ăn đc 1 tuần. tùy vào bạn mún cho bé an nhìu pate hon hay cơm hon thui. 1 hộp nhu dzậy đàn mèo hon 10 con của mình ăn dc 5 ngày, mèo cái thì thường là bieng ăn nhung từ ngày mình cho ăn pate thi tụi nhỏ siêng an lắm. ăn bao nhiêu cũng không đủ, hì.

Tiến

Bạn áp dụng cho ăn với chó chưa bạn , nhà mình mới rước một em chó con , đang thắc mắc ko pik loại này CHÓ CON ăn dc ko, nếu dc thì mình alo bạn ngay:)