• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Phóc Sóc cái trưởng thành tìm nhà mới

_perfume_

T.Viên Năng Động
vì lý do là gần thi tốt nghiệp và DH nên mình ko có tg chăm pé nó , pé tên tina là cái được khoảng 2tuổi đã đẻ 1 lứa 2 con rồi..nay mình cần tìm nhà mới cho pé dc chăm sóc tốt hơn..bữa mình có đăng bán 1 lần rồi nhưng vì 1 số lý do mà người mua ko lấy nữa nên h mình tiếp tục tìm nhà mới cho pé nó
khuyết điểm : bị hư 1 mắt do hồi nhỏ bị ăn hiếp
ưu điểm : cực kì khôn , giữ nhà khỏi chê , ngoan , biết nghe lời , ko đi VS bậy bạ trong nhà ,thích đi xe máy , kêu vào chuồng là vào ko chần chừ , kêu cái là chạy lại liền ( xem CLIP sẽ rõ )

mình chỉ bán cho các b ở trong TPHCM để rãnh rỗi mình sẽ đến thăm pé , ko bán cho cò lái này nọ, chỉ bán cho các b mua về nuôi và yêu thương pé , HS hay SV thì càng tốt

hình và clip của pé

LH : 093 868 0911
đ.c : 13/3 đường 49 lâm văn bền Q7

huyphuc

YTC Developer
Bua trước thấy e xoa topic rồi nay bán lai ah, hình dau tien sao rang rung hết rồi vậy sao ......2 tuổi được, cho nay chac cung tren 5 năm. Chuc pe mau tìm đuoc nha mới.

_perfume_

T.Viên Năng Động
huyphuc said:
Bua trước thấy e xoa topic rồi nay bán lai ah, hình dau tien sao rang rung hết rồi vậy sao ......2 tuổi được, cho nay chac cung tren 5 năm. Chuc pe mau tìm đuoc nha mới.
hihi..răng nanh mà a , có sổ SK mà chó chích ngày nào tháng nào sổ ghi hết..cần thì cho mail e chụp hình gửi cho xem...tks đã qtâm