• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM pug con, đực, đen, thuần chủng. Giá: 1.200.000vnđ

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Nuôi con cún mà để nó bị đến mức như vậy thì thật là con người vô tâm + vô lương tâm
PS: không mở topic mới. Nếu còn mở topic mới tôi sẽ banned nick vĩnh viễn vì spam

nh0kxauxi

YTC Developer
mình thấy bạn mod nói chuyện hơi quá đáng. người ta không có time bán lại với giả rẻ để giúp e nó mau tìm nhà mới rồi mà bạn vô nói nặng vậy. còn đòi ban nick thành viên?

great.4409

Active Member
mình thấy bạn mod nói chuyện hơi quá đáng. người ta không có time bán lại với giả rẻ để giúp e nó mau tìm nhà mới rồi mà bạn vô nói nặng vậy. còn đòi ban nick thành viên?
mod này đã band nick great4409 của mình rồi. Chưa bít lý do mà đã làm như vậy rồi. Luôn tỏ ra là ng hiểu biết và Nguy hiểm. lạm dụng chức quyền như vậy thì ai mà truy cập dđ nữa.

Gửi đến con rồng nhỏ. ....b làm mode mà k lo xử lý những topic k hình. K điạ. Chỉ. Mà chỉ lo làm loãng topic của ng Khác. Ở đây chỉ việc gõ phím là đc làm hùm làm hổ. Chứ ra ngoài k biết ai hơn ai đâu nha.đừng có lôi mấy cái bằng ĐH vs mấy con chó trong mơ của bạn ra mà xì văn để dạy đời ng khác nhé.rách việc

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
những nick tôi banned đều có lý do nhé. Chẳng hạn, gõ tiếng Việt không dấu, tôi đã gửi cảnh báo nhiều lần nhưng vẫn tái diễn.
còn chủ topic này, tôi nhắc nhở, vì cùng lúc mở nhiều topic cùng nội dung => spam.
topic không hình, k địa chỉ, k phải là vi phạm, làm sao tôi xử lý dc.
Ở ngoài đời, ai hơn ai kém chúng ta k bàn ở đây nhé. Tôi cũng k có con cún nào gọi là trong mơ cả, vì những con tôi muốn có tôi đều đã có.
Tôi cũng k dạy đời ai nhé. Vì đó k phải là nhiệm vụ của tôi. Nhưng đây là cộng đồng những người YÊU THÚ CƯNG. Những người không YTC sẽ bị phản đối/ lên án tại đây.
@nh0kxauxi Không có thời gian thì không nên mua bạn à. Đã mua thì phải chăm sóc nó. Không thể vì nó là con cún mà đối xử với nó như thế dc. Tôi sẽ kịch liệt phản đối những hành động như vậy.

great.4409

Active Member
những nick tôi banned đều có lý do nhé. Chẳng hạn, gõ tiếng Việt không dấu, tôi đã gửi cảnh báo nhiều lần nhưng vẫn tái diễn.
còn chủ topic này, tôi nhắc nhở, vì cùng lúc mở nhiều topic cùng nội dung => spam.
topic không hình, k địa chỉ, k phải là vi phạm, làm sao tôi xử lý dc.
Ở ngoài đời, ai hơn ai kém chúng ta k bàn ở đây nhé. Tôi cũng k có con cún nào gọi là trong mơ cả, vì những con tôi muốn có tôi đều đã có.
Tôi cũng k dạy đời ai nhé. Vì đó k phải là nhiệm vụ của tôi. Nhưng đây là cộng đồng những người YÊU THÚ CƯNG. Những người không YTC sẽ bị phản đối/ lên án tại đây.
@nh0kxauxi Không có thời gian thì không nên mua bạn à. Đã mua thì phải chăm sóc nó. Không thể vì nó là con cún mà đối xử với nó như thế dc. Tôi sẽ kịch liệt phản đối những hành động như vậy.
bạn làm tui liên tưởng tới tập đoàn mod bè phái bên aquapet. Com. Vn quá. k có đôi co vs bạn chi cho mắc công. Tôi sẻ trình bày vs cấp cao của bạn.