• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Q.Bình Thạnh-Thủ Đức bán chó Toy Poodle con thuần chủng

beyeubeyeu

YTC Developer
Cập nhật mới nhất ngày 15 -11 -2014 . 4 bé Poodle con đã được đặt gạch . Còn lại 2 bé 1 đực + 1 cái nhé

Giá của 1 bé từ 6 triệu đến 7 triệu nhé mọi người . Poodle con thuần chủng 100% . Các bé nhà mình nuôi rất dễ ăn cơm cá, rau cải , thịt , canh đồ xào hay thức ăn viên đều ăn hết nhé . Ăn như vậy bé mới khỏe đầy đủ chất và không bị sạn thận về sau nhé . Cám ơn mọi người đã xem tin :gongxi-1::gongxi-1::gongxi-1:

Cập nhật mới ngày 25-10-2014. Có 1 bầy mới 6 bé 3 đực + 3 cái nhé mọi người. Chó Cha và Chó Mẹ nuôi tại nhà luôn nhé mọi người ( mời mọi người qua nhà xem chó và đặt gạch cho các bé mau ăn chóng lớn nè ) Hôm nay ngày 5-10-2014 các bé đã cắt đuôi rồi nhé :good_job::good_job::good_job:

3 bebé gái

3 bé trai

Ba Mẹ bé nó đang XXX

Còn đây là hình của chó Cha size Tiny nặng 2,3 kg đã ra lông đẹp trai hơn rồi. CÓ NHẬN PHỐI GIỐNG LUÔN NHÉ MỌI NGƯỜI

Chào mọi người, hôm nay xin giới thiệu bầy chó Poodle mới nhà Mình
Bé Toy Poodle Mơ nhà mình hạ sinh được 5 bé Poodle rất đáng yêu . Các bé sinh ngày 15/4 /2014 gồm 4 cái và 1 đực (màu nâu nhạt )
Chó Mẹ mình mua từ Shop PARADISE Nguyễn Thiện Thuật nhập ở bên Thái Lan về nên các bạn cứ yên tâm nhé . Còn chó Cha (size Tiny chỉ nặng 2,5 kg mà thôi) mình phối giống ở nhà của ông anh

Địa chỉ nhà mình 114E Ngô Tất Tố P22 Q.Bình Thạnh ( gần Sân Golf Him Lam) .Và ĐC: 20 đường số 7 P.Linh Trung Q.Thủ Đức . (Gần ngã 4 Thủ Đức trường Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật - Đại Học Ngân Hàng) .

Giá của 1 bé là 6 triệu 800 ngàn ( Riêng bé màu nâu đỏ giá là 8 triệu các bạn nhé :03: )
Pé Poodle cái nâu đỏ đã đuợc đặt gạch còn lại 4 bé nhé các bạn . Fix nhẹ cho ai thật lòng thuơng yêu các bé nhé
Mời mọi người qua đặt gạch cho các bé mau ăn chóng lớn . Khi nào xổ lãi và chích ngừa CARRÊ thì mình sẽ giao Chó các bạn nhé

Vui lòng điện thoại đừng nhắn tin nhé các bạn ĐT : 01267718880 Minh 30 tuổi (để các bạn dễ xưng hô nhé)
Chúc mọi người mua may bán đắt và luôn vui vẻ nhé .

Đây là hình các bé được 38 ngày tuổi

Đây là hình của bé Đực

Hình chó Cha và Chó Mẹ đang xxx

Last edited:

great4409

YTC Developer
anh Minh làm ăn uy tín nên bầy chó nào cũng đẻ nhiều+tốt hết ^^ !!! em là ng` trưa nắng chạy wa thủ đức mua chú lạp xưởng cái bị viêm da nè anh ^^

beyeubeyeu

YTC Developer
UOTE="great4409, post: 828612, member: 51827"]anh Minh làm ăn uy tín nên bầy chó nào cũng đẻ nhiều+tốt hết ^^ !!! em là ng` trưa nắng chạy wa thủ đức mua chú lạp xưởng cái bị viêm da nè anh ^^[/QUOTE]
Bé nó đã khỏe mạnh rồi em hả