• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q12- phòng mạch thú y trung tính: Tìm chủ cho 3 bé cún cực xù, chân siêu lùn giống như gấu bông rất

Status
Không mở trả lời sau này.

ty_trungtinh

YTC Developer
:rolleyes: Xin chào các bạn! Đầu năm mình mới có 3 bé cún rất dễ thương và đăng tìm người yêu thương đem bé về nhà mới.
Mấy bé đã được tẩy giun sán và tiêm phòng 6 bệnh nguy hiểm , hiện nay bé được 2 tháng tuổi, 2 bé cái, 1 bé đực.

Đ/C: 309/12, Đ.TX13, P.Thạnh Xuân, Q12, TP.HCM (Gần Bến Xe Ngã Tư Ga)
ĐT: 091.695.0909 - 097.996.4845 (BS Tính)

Ảnh 3 bé:
1) Đây là Bé trai.....Nhìn y như chó gấu!!! ( BÉ TRAI ĐƯỢC ĐÓN VỀ NHÀ MỚI RỒI...)
Giá Bé: 1tr7

2) Bé gái tiếp theo....Có bườm lông trước ngực như Bắc Kinh!!!
Giá Bé: 1tr6

3) Bé Gái có màu kem trắng!!!
Giá Bé: 1tr6

Ảnh chung:

khoamax

T.Viên Năng Động
phụ ông anh 1 tay :good_job: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

ty_trungtinh

YTC Developer
Cám ơn anh em phụ mình tìm chủ cho bé! thật sự giá đó hơi nhỉn tí nhưng mình thấy 3 bé đẹp mà rất dễ thương làm sao, nếu bạn nào thích "chó GẤU" mình nghĩ đem bé này về vẫn giống y, đặc biệt bé được sinh ra tại Việt Nam, mình không ngại vấn đề gì về cún!

DiepLinh

có hình chó ba mẹ không anh?...để nhìn tương lai của bé sẽ thế nào...em thích bé số 1 nhất..! ..a..giống cho gì anh biết không?

ty_trungtinh

YTC Developer
Cám Ơn Các bạn đã quan tâm mấy bé, 1tr thì mình bị "lỗ nặng... he...he..."thông cảm cho mình nhe k để giá đó được!!!hình bố mẹ ở quê mình không chụp được cũng thông cảm cho mình nhe.mấy bé này đẹp lắm.trước đó mình đã giao cho khách một bầy giống nó bây giờ rất đẹp...!!!

ty_trungtinh

YTC Developer
Đây là chó có nguồn gốc bố mẹ ở quê đẻ ra gửi lên cho mình, mình bán chó có sao nói vậy. mình bán để có thêm mặt hàng cho phòng mạch đa dạng vậy thôi.Uy tín là hàng đầu mà bạn cứ yên tâm đi mình bán cũng nhiều giống chó cho khách hàng rồi , mình chưa nhận góp ý không tốt gì về chó của mình cả,và đảm bảo chó giao cho khách là chó phải an toàn về sức khỏe.

ty_trungtinh

YTC Developer
chúc mấy bé ngày mới may mắn!!!

ty_trungtinh

YTC Developer
Mấy bé nó là băc kinh lai nhật!

DiepLinh

nếu em bắt bé 1...anh có bớt chút nào cho em không anh bác sĩ?..em có liện hệ với anh qua ĐT rùi ....Nhà Bè..qua anh...xa quá..!! hic

ty_trungtinh

YTC Developer
Bé trai về nhà mới rồi còn lại 2 bé gái rất mong về nhà mới, nhờ các bạn phụ mình tìm nhà mới cho 2 bé nhe cám ơn các bạn!!!

ty_trungtinh

YTC Developer
Up! cho 2 bé mau mau về nhà mới, bạn nào thích mình sẽ giảm tí giá nhe để bé được sum họp với gia đình nhe....!!!

ty_trungtinh

YTC Developer
Còn 02 bé gái rất dễ thương, các bạn nhanh tay lên nhé.Cún này đã đươc tẩy giun sán và tiêm phòng 06 bệnh rồi, rất yên tâm.

ty_trungtinh

YTC Developer
up cho 2 bé ngày mới gap nhieu may mắn !

ty_trungtinh

YTC Developer
:oi102: Tiếp tục đi tìm nhà mới cho hai bé nè... :oi102: ...!

ty_trungtinh

YTC Developer
Up buổi chiều cho 2 bé!

Status
Không mở trả lời sau này.