• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q12 tặng vài nhóc hams

tyty1811

YTC Developer
Mình có 2 pé sóc, 1 đực 1 cái, 1 đen yếm trắng cái đồng huyết 1 tháng
ké thêm nhóc sóc đực 3 tháng lun, làm cha 1 lần, có gen dilute
Mình mún tặng những pạn có đủ điều kiện để nui mấy nhóc (phải c/m cho mình nha), k tặng shop hay những pạn đang kinh doanh nhé, cũng k tặng những pạn mới tham ja diễn đàn, (vì mình mún mấy pé sống tốt nên nhìu iu cầu qá ^^) pạn nào mún nhận thì để lại số điện thoại vs nik YH trên đây để mình đối chứng nhé r pm mình nha YH: tinnyhup
Đ/c Q12, mình k ship đi đâu hết á, pạn nào mún rước thì gé qa mình nha

hoandang

T.Viên Năng Động
bạn cẩn thận vậy là tốt nhưng cũng ko đảm bảo 100% là các bé dc chăm sóc tốt. mình từng tặng 1 bé cún cho 1 bạn ở thủ đức. biết nhà và là thành viên lâu năm trên diễn đàn vậy mà sau 1 tháng cún chết với lý do bệnh gì ko bít bó tay

nobita2010

YTC Developer
mình dk nữa .
nhà mình có mí pé nhưng ko mún đồng huyết nên mình dk 1 phiếu ...
mình và vợ mình có điều kiện nui tốt vì vợ mình rất thix hams :X ..... add YH mình cho xem hams nhà mình ...( tươi lắm nhé )
mình và vợ mình nui vì iu chứ không phải vì kinh doanh :)
nếu được pm YH mình : nobita_1309
hoặc sdt : 093.8545.321 mình tên Pi 22t
nếu không có ai lấy sớm thì minh mạn phép xin rước pé về nui chung với mấy em nhà mình . mình xin đảm bảo dk và tình thương cho mí pé ... thanks bạn :X

Ngày tham gia 23-April 12

hoandang

T.Viên Năng Động
Mình thắc mắc xíu là hams lỡ bị xổng khỏi chuồng thì có bị mèo xơi ko mọi người :D

bạn này khéo hỏi thế ko biết. hams là giống chuột nên viêc bị mèo, chó, rắn an thịt là chuyện bình thường ngoài thiên nhiên thôi. hihil....