• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q6 cần bán 1 mèo Cái Nga lai anh 2 tháng và 1 Đực Anh 2,5 tháng giá Sinh Viên

Status
Không mở trả lời sau này.

nhimxynh

T.Viên Năng Động
số nhà 22T cư xá Phú Lâm D, P10, Q6 ngay Metro Bình Phú cách đi dễ nhất là vào hẻm 165 đường Nguyễn Văn Luông chạy vào 50m quẹo trái thấy Đại lý vé số kim Khánh nhà Mình kế bên

nhimxynh

T.Viên Năng Động
nhungkim said:
Em trắng quá rẻ. Em bò sữa trông xinh, lạ mắt nhưng tính ra k được giá bằng lại bán cao hơn.
lúc mình mua nghe người ta nói em bò sữa có nguồn gen Mẹ là mèo Anh, Mèo Cha là Anh lai Ba tư, bên ngoài bé đó rất xinh và hiếu động, rất thân thiện và dễ mến lắm!

nhimxynh

T.Viên Năng Động
số nhà 22T cư xá Phú Lâm D, P10, Q6 ngay Metro Bình Phú cách đi dễ nhất là vào hẻm 165 đường Nguyễn Văn Luông chạy vào 50m quẹo trái thấy Đại lý vé số kim Khánh nhà Mình kế bên

nhimxynh

T.Viên Năng Động

nhimxynh

T.Viên Năng Động

Status
Không mở trả lời sau này.