• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Rã bầy alaska sanh ngày 19/10/2015

Như tiêu đề mình đang cần tìm nhà mới cho bầy alaska 8 bé (5cai 3 đực),hiện tại đã 5 bé về nhà mới , còn lại 3 em cái xinh lung linh , quậy bá cháy , ăn bá đạo chưa ai đón về.
Một số thông tin của các bé: sinh ngày 19/10/2015 màu đen trắng ( chỉ còn cái) các bé đã được sổ giun chích ngừa 1 mũi 7 bệnh , có sổ theo dõi của bác sỹ. Ăn cơm cực kỳ mạnh luôn , 1 ngày ăn 4 cử và ăn rất dễ , bảo đảm 100% là ăn rất ngoan và kh hề kén ăn luôn.
Mình xin đảm bảo sức khỏe cho các bé 1 tháng bao gôm 2 bệnh nguy hiểm carrre và parvo , trường hợp các bé mắc bệnh mình sẽ nhận lại cún và hoàn lại 100% số tiền đã nhận.
Hiện tại còn 3 bé ở nhà mình , bạn nào có nhu cầu thì đến tận nhà xem nhé , mình mua bán tại nha và sẽ viết giấy đảm bảo sức khỏe cho mọi người yên tâm. Các bạn nào cẩn thận hơn có thể đưa bé đến trung tâm thú y check tổng quát sức khỏe cho an tâm.
Dưới đây là 1 số hình ảnh mình chụp hnay (14/12) các bé hơi quậy nên chụp hơi kh dc đẹp mọi người thông cảm nhé. B nào mún xem clip các bé bú lúc nhỏ thì xin inbox facebook riêng nhé. https://www.facebook.com/nhim.damn
Mọi thông tin xin lhe : 0902606257 (Nhím)

(30days)