• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Sóc Đất - Sóc Bông - Sóc Bay baby Quấn chủ, theo người, cực dễ thương

huyminh91

Mình là người mua nuôi , không có lý do gì mà đi phá đám . Có sao mình nói vậy ! 100% sự thật là vậy .
anh này xăm hình ở chân và đi xe wawe . Hôm đó mình đi mua mình nhớ mà .
Nếu mua về mà mình chăm sóc cẩu thả , không cho ăn , không chùi miệng mũi ... chết thì mình chịu
Chứ các bạn nghĩ sao ko ấm ức , ko tức khi mà vừa mua về đến nhà , mở ra nhìn con sóc đáng thương giật giật chết , có quay video clip lại , tối nay mình úp lên youtube cho anh em coi .
còn 1 con thì ngày hum sau chết luôn
mình mua 2 con giá 350k ... tiền thì không thành vấn đề nhưng hàng đảm bảo , anh ấy nói chọn cho mình con to con đẹp khõe mạnh , vậy mà về nhà con To chết trước con nhỏ chết sau .
Mình chạy từ biên hòa lên mua , chứ không phải những người phá đám công việc làm ăn của anh ấy
Không có ji` là tuyệt đối nhưng mà anh ấy nói câu làm mình ức chế ,
lúc gọi điện anh ấy cú nói là thông cảm đang đi ngoài đường có ji về gọi lại cho mình , vậy mà ko thấy gọi , mình lại gọi tiếp thì nhận được 1 tin nhắn " em yên tâm anh ko để em bị lổ đâu , trường hợp này anh bị nhiều rồi "
mình dạ dạ vâng vâng , và nhận được tin nhắn tiếp theo là " em mua con khác giá 150k về nuôi đi anh bớt cho 20k " , giá lúc đó là 170k . mình mua 2 con .
Mình mà có ý đồ phá đám + lợi dụng topic để gây khó khăn cho công việc của anh ấy thì TRỜI KO DUNG ĐẤT KO THA . .
Mong anh thận trọng trong việc mua bán hơn . thân ! chúc anh sức khõe + công việc

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
Mình là người mua nuôi , không có lý do gì mà đi phá đám . Có sao mình nói vậy ! 100% sự thật là vậy .
Nếu mua về mà mình chăm sóc cẩu thả , không cho ăn , không chùi miệng mũi ... chết thì mình chịu
Chứ các bạn nghĩ sao ko ấm ức , ko tức khi mà vừa mua về đến nhà , mở ra nhìn con sóc đáng thương giật giật chết , có quay video clip lại , tối nay mình úp lên youtube cho anh em coi .
mình mua 2 con giá 350k ... tiền thì không thành vấn đề nhưng hàng đảm bảo , anh ấy nói chọn cho mình con to con đẹp khõe mạnh , vậy mà về nhà con To chết trước con nhỏ chết sau .
Mình chạy từ biên hòa lên mua , chứ không phải những người phá đám công việc làm ăn của anh ấy
lúc gọi điện anh ấy cú nói là thông cảm đang đi ngoài đường có ji về gọi lại cho mình , vậy mà ko thấy gọi , mình lại gọi tiếp thì nhận được 1 tin nhắn " em yên tâm anh ko để em bị lổ đâu , trường hợp này anh bị nhiều rồi "
mình dạ dạ vâng vâng , và nhận được tin nhắn tiếp theo là " em mua con khác giá 150k về nuôi đi anh bớt cho 20k " , giá lúc đó là 170k . mình mua 2 con .
Mình mà có ý đồ phá đám + lợi dụng topic để gây khó khăn cho công việc của anh ấy thì TRỜI KO DUNG ĐẤT KO THA . .
Mong anh thận trọng trong việc mua bán hơn . thân ! chúc anh sức khõe + công việc

thật tình là bạn lộn người rồi bạn ak . cần thì a khoa đứng ra cho bạn coi . nếu vậy là bạn bị nói đó . a khoa có xăm mình đâu . a

ấy đi nov mak . bạn nên coi kỹ lại chính xác ai , topic nào ùi hãy cm chỉ trích nha ban Thân .

dkdk

Mang Tình Yêu PET Đến Mọi Người

Bạn ơi, vậy là bạn nhầm người rồi, nếu cần mình lột hết quần áo cho bạn xem mình có vết xâm nào ko, sdt cũa mình 0902599294, hẹn gặp đi nha, nếu mình đúng là người đó, mình xin lỗi bạn toàn diển đàn này mình tặng hết 50 con sóc mình còn. và từ nay nghỉ mua bán ở diển đàn này nửa. mình k có tồi tàn tới mức đi như bạn nghỉ, và mình k có đi xe Ware. mình đề nghị bạn gặp mặt mình nhé. mọi chi phí mình trả hết cho bạn gấp đôi

dkdk

Mang Tình Yêu PET Đến Mọi Người
oi anh nay tot bung qua zay anh cho em 1 em di em la hs ne nhung rat ranh thoi gian o nha em co the cham tot may pe cho :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03:

tgian rãnh thay vì e ngồi chơi thì e tự làm 1 cái gì đó để dành có tiền mua 1 bé , như vậy mới thực sự quý trọng giá trị con PET mình mua e à...đâu phải ai a cũng tặng cũng cho, tùy vào mỗi người thế nào chứ