• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Sóc bay sinh sản

Minhnhat1806

Mình mới mua về 2 pé sóc bay, 1 đực và 1 cái và 2 pé đc khoảng 7 tháng tuổi
Nhưng 2 pé rất nhút nhát. Hôm qua mình vuốt pé thì không sao, nhưng khi bắt bé lên tay pé táp 1 nhát máu chảy lên láng, giờ phải làm sao cho 2 pé sinh con, mà mình thấy hình như pé cái có bầu hay sao ý, bụng thì to hơn pé đực, vậy có ai cho mình biết làm thế nào để biết bé có mang thai không, nếu ko có thì làm thế nào cho 2 bé sinh baby cho mình , ai biết tận tình giúp mình với...

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Hì, mới nuôi, thì bạn nên quan tâm làm sao để bé khỏe mạnh, thân thiện với chủ đã. Còn SS, thì cứ từ từ, he

Minhnhat1806

Hjhj, làm sao để thân thiện giờ đây nhỉ, đụng đến pé là pé cứ chui cái đầu vào xó cứng đơ, bắt pé là bé cắn liền, ai biết cách thuần hoá 2 pé không vậy, àk, mà sao giờ nhìn kỹ lẠi 2 pé như nhau, ko biết là đực hay cái nữa, thường loài sóc nếu là sóc đực bộ phận giao cấu rất to, nhưng 2 pé này thì ko thấy 2 hạt tiêu đó đâu hết, nhưng bụng 2 pé to lắm, Ai nuôi sóc bay rồi cho ít kinh nghiệm đi, thak