• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

shop cún cảnh - Samoyed đực , alaska đực , Pom cái mini , husky đực , Mini Schnauzer Đực ( Trưởng t

vio

T.Viên Năng Động
Chuyên đổ buôn các dòng cún thuần chủng với giá cả cạnh tranh nhất. Tất cả cún đều được nhập từ các trại uy tín. Nên các bạn hoàn toàn có thể yên tâm về sức khoẻ của cún.Bảo hành 1 tháng các bệnh do virut care và pravo đối với tất cả các cún có tại cửa hàng .

- Phương thức mua hàng : Đối với các bạn ở Hà Nội, các tỉnh lân cận Các bạn đến trực tiếp cửa hàng tại 366 Trương Định - Hoàng Mai HN để chọn cún
+ Đối với các bạn ở tỉnh, tp khác. Không có điều kiện đến cửa hàng. Mình sẽ chụp ảnh quay clip cho các bạn, các bạn lấy cún sẽ đặt cho mình 30 % số tiền mua cún. M sẽ chuyển cún vào cho các bạn. Các bạn thanh toán nốt số tiền mua cún với người chuyển cún cho bên mình

Hotline : Oánh : 0962 865 668
Huyền : 0986 39 9191
Yh : sinhnhatkocoanh2003@yahoo.com
Add : 366 Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

Mình nhận ship toàn quốc bằng máy bay, tầu hoả với thời gian nhanh, giá cả rẻ nhất. Các bạn ngoài bắc, miền trung có thể ship bằng oto

Các cún hiện đang có tại cửa hàng :

Mini Schnauzer giá 5tr200k

Cân nặng hơn 4kg
Tiêm phòng đầy đủ
Đã có sản phẩm

Pom cái mini giá 6tr300k

alaska đực giá 7tr

husky đực 10 tháng tuổi

samoyed đực

vio

T.Viên Năng Động
giang179 said:
Shop co dong Sharpei k :) cho minh xin gia' .. Sharpei lai cung~ dc.. :)
shop ko có bạn nhé

vio

T.Viên Năng Động
chúc cả nhà ngủ ngon ................

vio

T.Viên Năng Động
yeuthucung.com............................

vio

T.Viên Năng Động
yeuthucung.com.............................

vio

T.Viên Năng Động
chúc cả nhà ngủ ngon

vio

T.Viên Năng Động
yeuthucung.com............................

vio

T.Viên Năng Động
Mỹ Anh said:
c inbox cho e giá bé samoyed nhé
samoyed giá 6tr400 e ơi