• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Shop Henz Jin : chuyên các dòng chó alaska, husky,samoyed,poodle,... nhận order tất cả các dòng cún

~Shop Henz Jin xin đc kính chào quý khách ^^~
shop Henz Jin của mình chuyên bán các dòng cún đang được yêu thíc trên thị trường ngày nay, mình sẽ cho giá luôn để các bạn đi tham khảo nhé, cún của mình khỏe mạnh, ăn khỏe, mình bán giá cạnh tranh luôn ^^( mình để giá các em đều trên 2th tuổi nhé!)
Samoyed : 6tr5-7tr
Alaska nâu đỏ : 8tr5-9tr
Alaska đen trắng: 7tr5-8tr
Husky nâu đỏ : 7-8tr
Húky đen trắng: 6-7tr
Poodle : 6tr-9tr
......
Mình nhận order tất cả các cún khác nữa nhé, LH 0962035276. gặp Jin nhé ^^
Vì mình k up được ảnh nên mọi người cứ vào níc mới fb: http://www.facebook.com/henzjin.jin ( do níc mới nên k có nh ảnh cho lắm mọi ng thông cảm ạ ^^)

lên nào ^^ mình mới bán 1 bé poodle trắng muốt cho 1 anh ở HN, cún khỏe mạnh anh rất vui, anh rất ưng cún đó, cún khỏe mạnh, đẹp với giá 5tr ^^

songhong said:
Bạn ơi chỗ bạn poodle có những mầu gì. ĐC ở đâu?
còn 1 bé nâu đỏ rất đẹp giống đực đc 16 tháng rồi, mình để nhảy giống nhưng lại bán bạn à, có tại hà nội nhé, có thể thì qua xem :)

songhong

YTC Developer
Henz Jin Jin said:
còn 1 bé nâu đỏ rất đẹp giống đực đc 16 tháng rồi, mình để nhảy giống nhưng lại bán bạn à, có tại hà nội nhé, có thể thì qua xem :)
Cảm ơn bạn, mình thích 1 em cái mầu xám cơ.

BABYYENNHI

YTC Developer