• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TÌM NHÀ MÓI CHO CÁC EM MÈO ALD LAI BATU UU TIÊN SV

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
:m186: :m160: TÍNH ĐẾN NAY CÁC EM MÈO DA DUOC HON 1 THÁNG TUỔI RỒI CÁC BAN À.BON QUỈ NHÀ MÌNHDA AN ĐUOC COM RỒI NHÉ . ĐI VS VÀO CHÂU CÁT NHUNG CHÚNG QUÂY TUNG BÙNGO CHIU NỔI NÊN MÌNH QUYẾT ĐINH TÌM NHÀ MÒI CHO CÁC EM NÓ :laluot_10: BAN NÀO YÊU MÈO THÌ ĐÓN EM NÓ VỀ YÊ TIÊN SV NHÉ DTLH0934425400 GIÁ LIÊN HÊ TRUC TIẾP NHÉ ĐÂY LÀ ẢNH BON GIAC NHÀ MÌNH NÊ

alice.4387

T.Viên Năng Động
Thích e tam thể quá,chủ top inbox giá e ấy cho mình đi,ald lai ta hả chủ top,mà có ship vào tphcm ko zạ,úp cho mấy nhóc con nè

alice.4387

T.Viên Năng Động
E tam thể nằm quây lưng lại,trên cái miếng vãi màu đen chấm bi đấy nha,ko phải e tam thể quây mặt ra đâu nha chủ top.

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
alice.4387 said:
Thích e tam thể quá,chủ top inbox giá e ấy cho mình đi,ald lai ta hả chủ top,mà có ship vào tphcm ko zạ,úp cho mấy nhóc con nè
sao ban lai bao la lai ta ha ban co ship vao dó

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
alice.4387 said:
E tam thể nằm quây lưng lại,trên cái miếng vãi màu đen chấm bi đấy nha,ko phải e tam thể quây mặt ra đâu nha chủ top.
1tr

alice.4387

T.Viên Năng Động
meo 1976 said:
sao ban lai bao la lai ta ha ban co ship vao dó
hihi tại mình thấy mấy bé mặt củng hơi dài và hao hao giống mèo ta thôi,chắc do mấy nhỏ còn non nên mình nhìn nhầm đấy mà,xin lỗi b nha,nhìn nhầm mà nhận xét bậy.

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
alice.4387 said:
hihi tại mình thấy mấy bé mặt củng hơi dài và hao hao giống mèo ta thôi,chắc do mấy nhỏ còn non nên mình nhìn nhầm đấy mà,xin lỗi b nha,nhìn nhầm mà nhận xét bậy.
mặt dài mà... mèo Anh mặt tròn, 34 mặt tròn chứ nhỉ... m cũng thấy hao hao mèo ta

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
hiiii k sao cácban à vì lần này dàn dầy 7 em mà mói dc1tháng tuổi lên còi nhìn vây mà vì mình k biết chup hôm nay cung có ban đên bat 2 em rồi nhà chỉ còn 5em thôi mai mình up ảnh lên cho các ban nhé