• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chồng cho miu ALN xinh đẹp!

ngocluuly

Member
Bé Bư béo nhà mình màu vàng vân áng, giống nga lai anh lông ngắn, đã được 6 tháng tuổi nên mấy nay đang kêu gào vật vã tìm dzai đẹp. VC mình đi làm cả ngày, nhà lại kín, hàng xóm lại ko nuôi mèo nên bé Bư rất buồn rầu. VC mình rất yêu thương bé nên không muốn đưa bé đi triệt sản chịu đau đơn, muốn bé được phát triển tự nhiên. Bạn nào có mèo đực đang thời kỳ tìm girl xinh thì liên lạc với mình qua đt nhé (mình ít ol) 0978.993.452
Mình mới tham gia diễn đàn nên chưa thạo up ảnh. Bư nhà mình xinh đẹp, mũm mĩm, sạch sẽ (tuần tắm 3 lần), có dùng nước hoa, thông minh, quấn người.
Mình chỉ yêu cầu nho nhỏ là mèo đực sạch sẽ, ko có rận, khỏe mạnh, đẹp dzai (là mèo Anh, Nga hay Ba Tư càng tốt). Mình mong đây là sự giúp đõ để 2 bên cùng giải quyết được khó khăn.
Mình hứa sẽ chăm sóc mèo đực như Bư nhà mình, có thức ăn cho mèo, cá khô, sữa, dầu tắm & xả xách tay từ Nhật, nước hoa cho mèo, chậu sỉ đi vs nếu mèo đực ko biết đi vào bồn cầu, đệm ngủ...
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người!

opps_god

YTC Developer
bạn vào nick hoang_love trên diễn đàn đang nhận phối mèo ALN đấy. ALN thì nên phối ALN cho đẹp bạn ạ, ko phối lông dài lởm khởm lắm