• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ mới cho pé mèo 2 tháng tuổi

chipchip1001

Mình đã tìm được chủ mới cho pé, làm phiền mod close bài đăng lại giúp nhé, cám ơn.
Chiều nay mình có cưu mang 1 em mèo chuẩn bị bị đem vứt đăng trên mang, về nhà mèo lớn của mình ko chịu em, rượt pé mèo nhỏ, nó cứ xù hết lông hăm dọa con pé, bạn nào có thể cưu mang em ấy giúp mình đc ko, mình tha thiết nhờ bạn. pé sạch sẽ đáng yêu lắm, mèo nhà đẻ mà. Pé ngồi trong giỏ từ chiều h nên mình ko chụp hình đc, mình lấy cái hình của chủ cũ của pé nha. Các bạn thông cảm nha.
À, đuôi bé cong queo như như đuôi heo í, mình nghĩ đây là khuyết điểm của pé nên nếu bạn nào cảm thấy mang đến cuộc sống tốt nhất cho pé thì liên lạc với mình. Mình rất buồn khi đăng bài này nhưng hy vọng sẽ tìm được người yêu thương bé thật lòng. Bé đã khổ lắm rồi. Bé là mèo cái nhé
Là con pé bên trái nhé,
Xin hãy triệt sản pé khi đủ tháng để không còn phải nhìn thấy những hoàn cảnh đáng thương này nữa. Xin cám ơn
Số điện thoại của mình: 0996 0234 95 (vui lòng nhắn tin, sau đó mình sẽ gọi lại, vì mình đi làm không nghe điện thoại trong giờ được)