• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Tìm chủ mới yêu thương cho đàn Husky nhà Hippo sn 26/5

Chào các bạn, đến hẹn lại lên Hippo nhà mình lại tiếp tục có 1 đàn cún mới 4 bé gồm 3 đực 1 cái. Lần này Hippo phối vs em Zon ( nhập Thái , màu vàng chanh) nhà anh Cương ở hội chó kéo xe miền Bắc.

Hippo

ZON

Đây là hình 2 em nó xxx ah:

Và sau nhiều ngày mong mỏi Hippo đã sinh bé vào đêm 25 rạng sáng 26/5 :

Hippo rất yêu con, giữ con và luôn nhường thức ăn cho con nên con của Hippo trộm vía lớn rất nhanh:

2 bé đực đã có chủ, còn 1 bé đực và 1 bé cái đang tìm chủ mới yêu thương. Bé đực tên là Neymar, tình tình hiền lành, thích được bế cưng nựng, mặt rất ngây thơ vô số tội:

Lông mượt, dầy. Chân tay đầu thủ to, lưng thẳng, tai dựng sớm do mình bổ sung canxi dạng nước cho các bé hàng ngày .

Còn bé cái tên là Sarah, khôn và tình cảm. Từ lúc bắt đầu biết đi chỉ nghe tiếng gọi là kể cả đang ngủ bé vùng dậy đi theo. Nhưng đã chơi thì vô đối, nghịch cực luôn:

Bonus ảnh cả đàn và 2 em đực cho các bạn chiêm ngưỡng:

Các bé đã đc tiêm phòng mũi 7 bệnh tại Gai A , Neymar mã 7609 và Sarah mã 7607. Bé có thể về nhà mới ngay rồi, các bạn hãy gọi mình số đt 0169.8919889 nhé ! Cảm ơn các bạn đã đọc bài!