• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm gấp chủ mới cho cocker 1 năm tuổi

hado23990

Member
Mình mới sinh em bé nên không có thời gian chăm sóc cho cún nữa. Cún rất ngoan và quấn chủ nhưng vẫn phải tìm cho cún 1 chủ mới. Em cocker nhà mình tên là Tuli. Giới tính : cái ( đã salo lần 1 ). Mình muốn tìm cho Tuli 1 người thật sự yêu quý chó và có nhiều thời gian chăm sóc e ý.
Các bạn có thể qua tận nhà xem thoải mái ( sau 18h30 nhé ! ) .
Có giá fix cho bạn nào thật sự quan tâm.
Lh: Hà - 0904731005 .

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Bé bnhiu tháng rồi bn

hado23990

Member
opps_god said:
tội nghiệp quá, chó trung thành vậy mà bị bán lúc lớn chắc nó b lắm
trước mình toàn ôm nó đi ngủ ý. nhưng bh có em bé rồi , nhà mình lại ít người nên k thể nuôi được nữa. hic

opps_god

YTC Developer
hado23990 said:
trước mình toàn ôm nó đi ngủ ý. nhưng bh có em bé rồi , nhà mình lại ít người nên k thể nuôi được nữa. hic
m vừa mua 1 bé cocker xong. b cho mình hỏi chút là hồi bé nó có bị cái gì trắng trắng như vảy gàu ko bạn?

opps_god

YTC Developer
hado23990 said:
có. b mua lá chè xanh về tắm cho nó là hết thôi.
Cám ơn bạn nhiều nha. bé nhà mình hơi bé nên chắc để đủ 2 tháng mình tắm. Mỗi tội bé hôi quá. hic. tè bậy nữa. Mới bắt vè hqua xong

hado23990

Member
opps_god said:
Cám ơn bạn nhiều nha. bé nhà mình hơi bé nên chắc để đủ 2 tháng mình tắm. Mỗi tội bé hôi quá. hic. tè bậy nữa. Mới bắt vè hqua xong
hôi quá chưa tắm được thì b rắc ít phấn thơm cho chó ý. cũng đỡ mùi đấy !