• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Tìm nhà mới cho các bé ALN-ALD silver color ( update trang 3 )

Up hinh moi cho cac be nao...Cac nhoc da duoc 2 thang 2 ngay nhe.
Day la be cai long ngan duy nhat cua dan nhe, be la em ut cua ca nha ^^ nho con nhung chay thi rat nhanh

Tiep theo la be duc duy nhat cua ca dan :))

Cuoi cung la 3 nang cong chua con lai nhe...

boo09

T.Viên Năng Động
Lũ nhóc này bữa nay lớn nhanh quá vậy ,con của mẹ Chinchila phải không Trang ?

boo09

T.Viên Năng Động
Xin Loi ai the ? Vi ban dung nick cu cua minh de comment "boo09" đây là nick của máy mà Trang để lại nhà cho chị Oanh ,chi Oanh khg có thời gian nên nhờ Cụ Hoan lâu lâu đưa lên diễn đàn thôi.hihi ,ngạc nhiên chưa ? lũ nhóc bữa nay bắng nhắng và quậy vô cùng ,hơn nữa chúng lại rất thân thiện,chỉ khoái nựng thôi,bế đứa này lên là những đứa kia ganh tỵ nên lần lướt phải bế từng đứa một chúng nó mới chịu chạy đi

Xin Loi ai the ? Vi ban dung nick cu cua minh de comment "boo09" đây là nick của máy mà Trang để lại nhà cho chị Oanh ,chi Oanh khg có thời gian nên nhờ Cụ Hoan lâu lâu đưa lên diễn đàn thôi.hihi ,ngạc nhiên chưa ? lũ nhóc bữa nay bắng nhắng và quậy vô cùng ,hơn nữa chúng lại rất thân thiện,chỉ khoái nựng thôi,bế đứa này lên là những đứa kia ganh tỵ nên lần lướt phải bế từng đứa một chúng nó mới chịu chạy đi
da vang ah ^^ con quen tuong ai do dung nick nay ah ^^

boo09

T.Viên Năng Động
C ơi cho e xin giá bé cái đc k? Em hỏi bé nào ? có thể nhắn tin vô máy cho chị Oanh được không ? số liên lạc có ở trên topic nè em ,cám ơn nha