• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho các bé mèo Anh ( update hình mới bé cuối cùng)

Vanvy

miudoan said:
Trai nhà này toàn trai đẹp k bạn ah
Uh, cũng đang ham hố đây bạn ơi, muốn rước 1 trai về trị gái nhà m, ko biết gái có lai chó không mà nó chạy rầm rầm như ăn cướp rồi cứ vô cớ cắn người :) ....đang đợi ba mẹ duyệt rồi bay xem mắt troai ;)

miudoan

YTC Developer
Vanvy said:
Uh, cũng đang ham hố đây bạn ơi, muốn rước 1 trai về trị gái nhà m, ko biết gái có lai chó không mà nó chạy rầm rầm như ăn cướp rồi cứ vô cớ cắn người :) ....đang đợi ba mẹ duyệt rồi bay xem mắt troai ;)
hihi bạn qua chọn em màu xám xanh or em vàng đó, xinh lắm mình mà chưa có bé trai là ẩm ngay bé đó về liền

miudoan said:
Trai nhà này toàn trai đẹp k bạn ah
Vanvy said:
miudoan said:
hihi bạn qua chọn em màu xám xanh or em vàng đó, xinh lắm mình mà chưa có bé trai là ẩm ngay bé đó về liền
thanks mọi người đã ủng hộ! công chúa đã có nhà mới! chỉ còn các hoàng tử thôi ạ! up cho các bé sớm về nhà!