• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Tất cả đã có chủ tốt ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ố, vậy chứ mà vừa bán đc tổng cộng 4 đứa + 3 đứa đa đặt cọc đó, chỉ còn đứa này thôi
Chống mắt lên coi, chị mà bán đc, em thề là sẽ sủa hoặc ẳng vài câu chị nghe nhá! :157:
Rảnh hơm, đi vô mấy topic bán mèo đã close của chị kìa, trừ cái topic bán ngay dịp tết ra ngta đi về quê, đi chơi nhiều nên có chủ HƠI LÂU, "tới" 2 tuần mới có chủ hết lận, "lâu" lắm rồi đó!
Còn lại Mấy chục topic trc đó coi ngày đăng và ngày close đi iêm giai mặc váy đái ngồi :157:

Last edited:
Vậy mà 3 đứa tỉm đc chủ rồi đó cưng! Chưa kể đứa lông ngắn giá cao hơn nữa!!
Mà chưa kể mấy chục lứa trc nữa, cứ vào thông tin chị xem ngày lập và close topic!! :byebye:
Cứ chống mắt lên mà coi cưng nhé! Có ng mua là e fai ẳng vài tiếng cho chị nghe nhé:hahaha:
Ức phọt cứt lên não chưa con gái :v

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Trời, e nghĩ sao vậy nè??? Em ko chui từ cái lỗ đẻ của đàn bà tụi chị ra thì thôi chứ cỡ e chưa đủ trình đâu! Haha
Sao fai ức trời??? Cỡ em đc gọi là cặn bã XH đó, bít chưa, ko đủ trình đâu
Thích thì cứ nhào vào chuỵ là chuỵ tiếp hết, chi cực kì rảnh, chó mèo thú vật j nhà chị cg đều ngoan nên lâu rồi k có đứa để chị fai dạy chị buồn, giờ có e làm thú tiêu khiển cám ơn ko hết!
Cám ơn e thêm vụ up bài dùm nữa nên cứ vào mà ảng đê iem ơi!!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Tội nghiệp ba má iem quá, đẻ thằng con giai ra mà k bít nhân cách của nó j hết, con giai gì mà thích mặc váy đái ngồi, mà còn đòi đẻ ngta ra cơ, ủa vậy thằng cha e mới là ng đẻ ra iem hở??bằng Lỗ miệng hả e??? Ghê quá dợ!! :156:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Haizz... Ghi giới tính thì Nam đoá nhoa!! Mà hèn quớ ah, để đàn bà ngta rủ ra gạp ngoài đời lun rùi mờ còn cứ dám ẳng ẳng trên đây hoài zậy teeeee...nhục quớ hà...đúng là AHBP...muôn đời vẫn núp lùm sau bàn phím, đó h chờ hoài k thấy giờ đc gặp ràu ra nói mong gặp gỡ đến chừng nào
Sủa hay lắm mà, nói ít làm nhìu đồ...vậy thì làm gương đi e trai...stop gõ và cho cái hẹn nhẹ nà!!! Nói hoài ai mang nhục biết liền hà:157:

Haizz... Ghi giới tính thì Nam đoá nhoa!! Mà hèn quớ ah, để đàn bà ngta rủ ra gạp ngoài đời lun rùi mờ còn cứ dám ẳng ẳng trên đây hoài zậy teeeee...nhục quớ hà...đúng là AHBP...muôn đời vẫn núp lùm sau bàn phím, đó h chờ hoài k thấy giờ đc gặp ràu ra nói mong gặp gỡ đến chừng nào
Sủa hay lắm mà, nói ít làm nhìu đồ...vậy thì làm gương đi e trai...stop gõ và cho cái hẹn nhẹ nà!!! Nói hoài ai mang nhục biết liền hà:157:
Thịt mày tao phải đi tù, đập vỡ mồm mày tao phải trồng răng trả mày, thôi để tao ỉa lên bàn thờ nhà mày một bãi cho mày đỡ nhục :v

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Thịt mày tao phải đi tù, đập vỡ mồm mày tao phải trồng răng trả mày, thôi để tao ỉa lên bàn thờ nhà mày một bãi cho mày đỡ nhục :v
Haha...suy nghĩ lâu quá ah, vô tìm tòi lục lọi chưa em giai??
Ồ sao càng lúc lời ăn tiếng nói càng đậm mùi tức tối và ức chê quá vậy te
Lúc đầu, bạn, chị, cgai, giờ mày tao lun
Thế mà mình vẫn 1 mực chuỵ- chuỵ iem-iem với nó, viết theo ngôn ngữ teen cho ló trẻ trâu với ngang hàng nữa là cho thấy tinh thần chuỵ đang rất vui và phấn chấn đó
Cái đứa đang sắp phát điên lên là iem đấy e troai mặc váy đái ngồi, k qua ngọn cỏ ak!!!:157:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đấy, thấy chưa, ta "lói" AHBP thì cái bàn phím mãi là cái LÁ CHẮN cho cái bọn cắn lén sủa càng này thôi, đố cha nó bước ra ngoài đời thật!!
Tại vì nó bít bước ra XH 1 cái thôi ngta ho 1 tiếng là nó đái mịe nó trong quần rồi! Nên quen cái thói, nghĩ trên mạng mún nói j nói, sủa j sủa riết quen hà...may lâu rổi chị k có cơ hội dạy dỗ AHBP nào hết, nay có iem xuất hiện, ơn giời....iem đã đây rồi!!
Làm nhục mấy thằng AHBP cho cộng đông mạng coi là sở thích của chuỵ
Chứng mình cá ngu, cái nhục, cái hèn là sở thích hầu hết của AHBP như iem!!
Cố lên iem trai, hãy chứng minh tiếp cho mn thấy e la thể loại căn bã trên mạng đi nàoooooo

Haha...suy nghĩ lâu quá ah, vô tìm tòi lục lọi chưa em giai??
Ồ sao càng lúc lời ăn tiếng nói càng đậm mùi tức tối và ức chê quá vậy te
Lúc đầu, bạn, chị, cgai, giờ mày tao lun
Thế mà mình vẫn 1 mực chuỵ- chuỵ iem-iem với nó, viết theo ngôn ngữ teen cho ló trẻ trâu với ngang hàng nữa là cho thấy tinh thần chuỵ đang rất vui và phấn chấn đó
Cái đứa đang sắp phát điên lên là iem đấy e troai mặc váy đái ngồi, k qua ngọn cỏ ak!!!:157:
ko qua ngọn cỏ nhưng đái ỉa vào mồm thằng bố con mẹ mày là được:m061::m078:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ko đuọc đâu con! Tại vì sao?? Ra gặp chuỵ iem còn hem dám moà, radu seo gặp bme chuỵ để iem ĩa??
Bởi ta nói ĩa thằng con ra cho bẩn cái lỗ thôi chứ có chi mà k bít dạy bảo j hết, để ngta chửi cha mắng mẹ, mà cũng fai, để nó ĩa đái lên bàn thờ gia phong tổ tiên, rồi bme mà đi ăn cứt của con mình mỗi ngày riết rồ nó quen cái nết nó đòi ĩa đái ô uế khắp nơi v nè, tội nghệp cho tổ tông gia phả dòng họ nhà iem này quá đi:156:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Haiz.. E nhìn vô lí lịch thông tin của chuỵ xem?? Ngày thgia, bài viết, số lượt thanks...đi, rồi e xem lại bản thân mình kà, là 1 thằng nhãi nhép mới thgia dđ thôi, mà làm ô uế, ĩa đái vô cả 1 tập thể dòng họ nhà e, dòng họ ăn cứt e no lòi bản họng ra rồi thì đòi làm ô uế vây bẩn chỗ khác ah, ta nói k có đx như vậy nghe hôn!
Tội nghiệp, ĩa thằng con cho bẩn cái lỗ, rồi bu vào ăn cứt đái của nó nữa chứ!
Haizz....bất hạnh cho 1 dòng họ

Ko đuọc đâu con! Tại vì sao?? Ra gặp chuỵ iem còn hem dám moà, radu seo gặp bme chuỵ để iem ĩa??
Bởi ta nói ĩa thằng con ra cho bẩn cái lỗ thôi chứ có chi mà k bít dạy bảo j hết, để ngta chửi cha mắng mẹ, mà cũng fai, để nó ĩa đái lên bàn thờ gia phong tổ tiên, rồi bme mà đi ăn cứt của con mình mỗi ngày riết rồ nó quen cái nết nó đòi ĩa đái ô uế khắp nơi v nè, tội nghệp cho tổ tông gia phả dòng họ nhà iem này quá đi:156:
khổ bố mẹ mày đang ngập ngụa trong hầm cầu nhà tao kìa, về bê cả bát hương tổ tiên nhà mày úp mẹ vào bãi cứt nốt đi cho đỡ nhục :hoc_mau:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Sao nó hay quá mờ...nói ít làm nhìu đồ....mà nãy giờ thấy sủa ko, rồi đòi ĩa đái đồ...làm như ở đâu cũng nhu cái đầu cha con gái mẹ iem hay sao mà mún ĩa la ĩa nà.l. Ta nói chỉ đc cái giỏi cào phím thôi, chứ cỡ iem chị xì hơi phát nhẹ chắc ĩa mẹ nó ra quần :biggrin: vậy mà lại cào phím được chữ thịt với chữ vỡ mồm...ố ta mún đc vỡ mồm quá cơ :icon027:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ko bít ai ở đây mang nhục ah
Ối giời ơi, bị chửi như súc vật mà vẫn vác xác vào up bài dùm mềnh, thiệt là ngu hết sức

Sao nó hay quá mờ...nói ít làm nhìu đồ....mà nãy giờ thấy sủa ko, rồi đòi ĩa đái đồ...làm như ở đâu cũng nhu cái đầu cha con gái mẹ iem hay sao mà mún ĩa la ĩa nà.l. Ta nói chỉ đc cái giỏi cào phím thôi, chứ cỡ iem chị xì hơi phát nhẹ chắc ĩa mẹ nó ra quần :biggrin: vậy mà lại cào phím được chữ thịt với chữ vỡ mồm...ố ta mún đc vỡ mồm quá cơ :icon027:
tao sợ quá ỉa ra quần, bố mẹ mày lao vào liếm luôn, mỗi tội lưỡi con mẹ mày chắc liếm đít trai nhiều nên liếm đít tao hơi rát

Status
Không mở trả lời sau này.