• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tặng 2 em mèo cái

ilovecat87

T.Viên Năng Động
chào các bạn, chị mình có 2 em mèo cái là mèo ta,mèo mẹ đẻ rất mắn lứa này được 8 con cho người quen 6 con. nhiều mèo quá mà người quen thì có hạn...hehe vì mèo Mẹ đẻ liên tục mà, hình như nó lại chửa tiếp rồi nên lứa sau mà đẻ lại đăng lên yeuthucung tặng mèo tiếp ^^. mình xin mô tả qua về ngoại hình 2 em, một em là mèo tam thể kiểu mướp vàng chứ ko phải mướp xám đâu, nó cứ vàng vàng sọc nâu nâu , nhưng chân tay lại trắng tinh, e ý chỉ thích ăn cơm, fan của cơm nhưng ăn vặt thì vô biên. hôm trước nó cướp được một củ từ trên đĩa còn nóng hổi, củ từ có khi nặng hơn em ý tại củ từ chị tớ mua to như củ khoải, em ý tự bóc vỏ bằng miệng và ăn được một góc vì no quá rồi. đấy là chiến tích mới nhất.
thế còn một em màu toxedo đẹp điên đảo thì gì cũng ăn kể cả hạt (nhà mình chỉ cho mèo ăn hạt canin 36), ăn sang lắm nhưng nhà mình chỉ tặng thôi ko bán.

Các bé sinh ngày 2/9/2012 nên giờ chững chạc rồi, tại chị mình phải về quê với cả mèo mẹ lại chửa nên quyết tâm mãi mới đồng ý cho tớ đăng bài này. tiền vía 50k một em. các bạn gọi chị mình nhé: 0904959816 (sn 82).

nếu mà mai có ảnh tớ sẽ đăng lên cho hot, cám ơn các bạn đã đọc bài hihi

ilovecat87

T.Viên Năng Động
em tuxedo đã có chủ rồi. Dungsat: bạn cần mèo và yêu mèo mà thắc mắc vấn đề tiền vía thì mình ko cho bạn mèo đâu. ngoài ra bạn cần mèo thì tự tìm trên diễn đàn , bạn viết bài xin mèo để mọi người cho bạn chỉ để về bắt chuột mà 50k bạn cũng ko muốn bỏ ra thì ko ai cho bạn mèo đâu, vì bạn ko yêu mèo, mà bạn muốn mèo làm công cụ bắt chuột cho nhà bạn thôi. mèo nhà chị tớ tuy là mèo ta nhưng được cưng lắm, lên giường ngủ cùng chủ và ăn canin. Nhưng rất hi vọng tìm được bạn nào yêu mèo ko phân biệt giống nòi chủng tộc sẽ làm chủ mới cho em mèo ta nhà chị mình. phiền bạn đừng gọi cho chị mình, cảm ơn bạn

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Chúc các bé nhà mau mau tìm được chủ tốt nhé!! chúc bạn năm mới vui vẻ ! ^^

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
ilovecat87 said:
em tuxedo đã có chủ rồi. Dungsat: bạn cần mèo và yêu mèo mà thắc mắc vấn đề tiền vía thì mình ko cho bạn mèo đâu. ngoài ra bạn cần mèo thì tự tìm trên diễn đàn , bạn viết bài xin mèo để mọi người cho bạn chỉ để về bắt chuột mà 50k bạn cũng ko muốn bỏ ra thì ko ai cho bạn mèo đâu, vì bạn ko yêu mèo, mà bạn muốn mèo làm công cụ bắt chuột cho nhà bạn thôi. mèo nhà chị tớ tuy là mèo ta nhưng được cưng lắm, lên giường ngủ cùng chủ và ăn canin. Nhưng rất hi vọng tìm được bạn nào yêu mèo ko phân biệt giống nòi chủng tộc sẽ làm chủ mới cho em mèo ta nhà chị mình. phiền bạn đừng gọi cho chị mình, cảm ơn bạn
giống mình ghê ... là tam thể mà cũng ngủ với nguời , ăn hạt Canin ^^
@Dungsat : Bạn vừa phai phải thôi , tính phí thế là còn rẻ với giá gói Canin và công chăm sóc 5 tháng của bạn í rồi đấy :(

gà con

YTC Developer
thế thì các bác phải nói là bán chứ đừng bảo cho rồi lấy tiền vía 50k thì có khác gì bán đâu ,tiền vía là do người bắt đưa bao nhiều thì đưa thôi