• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tặng chó phốcimn pin và mèo tây a

tomcon

khoanbetong
chào cả nhà trên dien đàn , mình là người rất yêu chó và mèo ,sang tuần tới nhà mình chuyển nên chung cu nên ko mang theo dc vì họ cám nuôi chó rmem me mình bảo bán di nhưng minh ko thẻ nào lam vay dc ,nen tôi sẽ tặng cho bạn nào yêu quý 2 e nhà tôi , y/c cho toi fb và đia chỉ nhà để thỉnh thoảng tôi qua thă m, tôi ko tiếp lái chó eomf , nếu bán đi phải có ý do chính đáng , ko chính đáng tôi sang đòi lại bằng omij giá tôi ở hn dt 0969870822 ảnh 2 e ở duoi ,

saly

b ơi ta
chào cả nhà trên dien đàn , mình là người rất yêu chó và mèo ,sang tuần tới nhà mình chuyển nên chung cu nên ko mang theo dc vì họ cám nuôi chó rmem me mình bảo bán di nhưng minh ko thẻ nào lam vay dc ,nen tôi sẽ tặng cho bạn nào yêu quý 2 e nhà tôi , y/c cho toi fb và đia chỉ nhà để thỉnh thoảng tôi qua thă m, tôi ko tiếp lái chó eomf , nếu bán đi phải có ý do chính đáng , ko chính đáng tôi sang đòi lại bằng omij giá tôi ở hn dt 0969870822 ảnh 2 e ở duoi ,

tặng mình con mèo nhé

thanhdong

Hôhô.còn hơn cái loại mang cún ra làm trò đùa.thất đức lắm con ạh.tao gọi điện nc đoàng hoàng mà mày bảo nhầm số là sao.tao hỏi mua đoàng hoàng nha mày còn m tặng hay bán là việc của mày.tao biết là cái loại ng như mày thì ko cho ai dc cái gì đâu...nếu m ko muốn tiếp thì m đăng bài vs cho sdt làm gì.m đang sủa thay con chó của m đấy.t cũg là ng nuôi chó nhưng t cũg đéo như m.mag chó ra mồm thì bảo tặng gọi điện lại bảo nhầm số
Lũ xúc vật như m tao gặp nhiều rồi :)

milu77

YTC Developer
Có nhiều người lấy số điện thoại người khác xong đăng tin là cho chó để mọi người gọi điện vào số đấy.mình không nói bạn nhưng đã có người làm như vậy:24_002::oi24:

thanhdong

Đúng là có trg hợp như vậy.nhưng đây đúng là nó rồi.mình gọi điện là giọng con gái.mà nó còn bảo mình là điên.mồm nó còn kêu là chó đã có chủ mới,còn con mèo nữa.