• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng mèo ALN vía 1tr

CAT.city

YTC Developer
bumblebee21 said:
2 năm tuổi rồi về nhà mới có sợ bé bỏ nhà đi ko nhỉ??? Mình muốn nuôi lắm nhưng có bé nào 2-3 tháng tuổi thì dạy dỗ tốt hơn. Nhà bạn ở đâu vậy???
nhà mình ở hồ 3 mẫu đống đa, bé 2 năm mình tặng cho đứa em mình rồi, còn bé màu xanh đen này thôi, bạn có thể qua nhà xem bé :D

CAT.city

YTC Developer
Ng ta đến đón con hôm 13 thi đến hôm 17 ng ta đã đăng tin muốn bán con giá 2tr rồi, mẹ buồn quá con ơi, ng ta nhắn tin muốn mẹ cho con đi giá 800k, mẹ không đành lòng, hôm ng ta đến, thấy ng ta kể lể là ở tận ĐH Nông Nghiệp trâu quỳ, mẹ thấy thật xa xôi quá, mè lại gủi lại ng ta 100k hi vọng người ta yêu thương con như mẹ vậy, ấy thế mà....phải chi me suy nghĩ lại, phải chi mẹ không để con đi rồi con lại rơi vào tay kẻ thích mua đi bán lại con mèo vô tội... mẹ tự trách mình, con ngồi trong chiếc giỏ trên tay ng ta như cốc nước rơi xuống không vương lại giọt nào để níu giữ. mẹ xin lỗi con. mẹ nhắn tin cho ng ta hỏi thắm con mà ng ta có trả lời đâu, đến hôm nay mẹ mới biết, mẹ sai rồi con ạ. Hỡi người kia ơi, sao người vô tâm thế, ng có biết con tôi đã chết đi sống lại ntn với những người như người không, tôi tưởng người tốt, người thương nó ai dè, tôi thật quá ngu muội....tôi đăng bài này lên chính topic này để ai đó vô tình đi qua có thể đọc được mà nghĩ lại cái cách sống của mình đối với đồng loại, đối với động vật di... còn ai đang định mang con tôi về thì xin hãy thương xót lấy nó, vì nó thật sự rất rất ngoan và vô tội.

miube

YTC Developer
CAT.city said:
Ng ta đến đón con hôm 13 thi đến hôm 17 ng ta đã đăng tin muốn bán con giá 2tr rồi, mẹ buồn quá con ơi, ng ta nhắn tin muốn mẹ cho con đi giá 800k, mẹ không đành lòng, hôm ng ta đến, thấy ng ta kể lể là ở tận ĐH Nông Nghiệp trâu quỳ, mẹ thấy thật xa xôi quá, mè lại gủi lại ng ta 100k hi vọng người ta yêu thương con như mẹ vậy, ấy thế mà....phải chi me suy nghĩ lại, phải chi mẹ không để con đi rồi con lại rơi vào tay kẻ thích mua đi bán lại con mèo vô tội... mẹ tự trách mình, con ngồi trong chiếc giỏ trên tay ng ta như cốc nước rơi xuống không vương lại giọt nào để níu giữ. mẹ xin lỗi con. mẹ nhắn tin cho ng ta hỏi thắm con mà ng ta có trả lời đâu, đến hôm nay mẹ mới biết, mẹ sai rồi con ạ. Hỡi người kia ơi, sao người vô tâm thế, ng có biết con tôi đã chết đi sống lại ntn với những người như người không, tôi tưởng người tốt, người thương nó ai dè, tôi thật quá ngu muội....tôi đăng bài này lên chính topic này để ai đó vô tình đi qua có thể đọc được mà nghĩ lại cái cách sống của mình đối với đồng loại, đối với động vật di... còn ai đang định mang con tôi về thì xin hãy thương xót lấy nó, vì nó thật sự rất rất ngoan và vô tội.
nghe bạn nói vậy thì mèo của bạn được đăng bán bởi caisyo,có đúng ko ?,thành thật chia buồn cùng bạn !!! ,bạn còn bé mèo nào ko ? mình cũng muốn nuôi 1 bé ,có gì nhắn lại cho mình nhé

CAT.city

YTC Developer
miube said:
nghe bạn nói vậy thì mèo của bạn được đăng bán bởi caisyo,có đúng ko ?,thành thật chia buồn cùng bạn !!! ,bạn còn bé mèo nào ko ? mình cũng muốn nuôi 1 bé ,có gì nhắn lại cho mình nhé
nếu bạn yêu quý mèo có thể gọi cho mình 096 662 4044. nhà mình đông mèo lắm, h có 1 bé lông ngắn 3 tháng nghịch ngợm quấn người lắm, có gì bạn qua nhà mình xem. mình ở hồ Ba Mẫu- Đống đa

miube

YTC Developer
CAT.city said:
nếu bạn yêu quý mèo có thể gọi cho mình 096 662 4044. nhà mình đông mèo lắm, h có 1 bé lông ngắn 3 tháng nghịch ngợm quấn người lắm, có gì bạn qua nhà mình xem. mình ở hồ Ba Mẫu- Đống đa
là cái hay đực vậy bạn ,cho mình xin giá với nhé

CAT.city

YTC Developer
chanbaekexok said:
Vậy mèo của bạn thì như thế nào? cũng do 1 người có suy nghĩ như bạn cho? :)
mèo nhà mình là mình mua bạn ạ ^^. cũng giá trị trường thôi, trước mình mua thì rẻ nhất là 8tr, đắt nhất thì....thôi đừng nghĩ nữa. mèo nhà mình có 1 em mèo ta hạ sinh 4 nam thanh nữ tú hôm 10/12, 2 ả ALN mới đẻ hôm Noel. 1 nàng sắp sinh đang tách đàn. Zai to thì 2 anh, 1 phấn hồng 5kg với 1 xanh thảm 6kg đang phải gửi nhà bác vì trứng cường dương tè khắp nhà, 1 em vàng 2 tuổi mới cho em gái và 1 em xanh xám 1tuoi2thang mới đăng tin cho hôm 13 :p đàn cũng tương tương

Bạn ơi mình ở hải phòng mà muốn nuôi 1 e quá. Bạn có thể cho mình 1 em đc k. Mình sẽ cung cấp cho bạn thông tin gia đình tên tuổi để bạn tin mình. C9n zai mình 2 tuổi quý chó mèo lắm muốn tìm 1 con cho bé nhà mình chơi cùng mà toàn thấy bán giá cao quá nên mình k có đk để mua. Bạn có xem thì tl mình nhé thanks bạn